300k Gái Gọi Quỳnh My Xxx503 - Hàng Mới Tháng 10

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Sau cuộc gặp thượng đỉnh với em Quỳnh My mà dư âm của nó vẫn còn phảng phất đâu đấy. Thì hôm nay em lại nhận được lịch hẹn của Quỳnh My bông hoa rừng. Vì nhu cầu cuộc sống cơm áo gạo tiền mà em đã đánh mất mình ở xứ sở hào nhoáng và ồn ào tập trung của dân tứ xứ.

Được cái hẹn của em vào buổi sáng nay. Sói cũng thu xếp công việc để đến với em để an ủi em và giúp em thoả mãn cơn dục vọng của cả hai. Điểm đến xxx quen thuộc của em nơi hứa hẹn sẽ diễn ra cuộc giao phối giữa Sói và em. Đến lấy phòng sau 10 phút em cũng có mặt. Ấn tượng về em ban đầu em có khuôn mặt xinh lắm và vóc dáng cân đối và làn da mịn màng.

Vào tắm rửa chym cò rồi ra hai anh em nằm tâm sự. Em nó muốn đi làm cũng để đáp ứng cuộc sống của em và muốn kiếm thêm thu nhập để trả món nợ mà em đang vướng phải. Cởi bỏ y phục cho mình em bắt đầu bj như những em khác. Những bản năng của thằng đàn ông trong Sói trỗi dậy và em lắp bao vào chiến ngay.

Vẫn là những tư thế giao phối kết hợp với nhưng tiếng động chạm của hai cơ thể trần trụi những âm thanh vang vọng trong căn phòng chỉ có hai con người đang rên rỉ khoái lạc đã nhanh chóng đưa cả hai lên đến đỉnh điểm của sự sung sướng hoan lạc. Dồn hết nhưng tinh tuý còn lại của con chym Sói gồng mình xuất thẳng vào trong bým em. Những thớ thịt căng lên dãn ra rồi trùng xuống trở về đúng vị trí của nó. Cả hai nằm xuống nghỉ ngơi không khí im lặng trong căn phòng trở lại chỉ còn tiếng thở đều đều và tiếng điều hoà không khí nhè nhẹ mát lạnh.

Đánh giá:
SN: 1993
Chiều cao: 1m54
Quê quán: miền nam
Face: mũi cao dọc dừa, môi mọng, xinh xắn dễ thương, mắt liễu mày ngài, face em đẹp tựa 1 thiên thần nhỏ.
V1: hệ cam lai bưởi, to tròn săn chắc, núm nhỏ hồng, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây, eo con kiến, thắt đáy lưng ong.
V3: mông căng đét, thêm điểm nhấn da trắng nữa nên càng làm cặp mông em thêm phần quyến rũ.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Quỳnh My
Khu vực: quận phú nhuận
Thời gian: 11h - 3h sáng
Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom