500k Gái Gọi Sam Nhi Xxx929 - Em Hàng Mới Tháng 9

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Lời đầu tiên là xin gửi lời cảm ơn đến em gái đã giới thiệu em này cho mình.

Trưa nay nóng nực nhưng trời thật âm u vì như đang chuẩn bị mưa xuống ngay giờ nằm lang thang mạng chán quá lân la đi thăm em gái cũ, xem set tình hình em sinh hoạt ra sao. Dạo này các đồng chí của mình thi nhau oanh tạc nghĩ mà buồn, không còn năng động hăng say như xưa. Bóc điện thoại lên alo cho cái em vừa được em gái giới thiệu, đầu máy bên kia là một giọng miền tây rất ngọt, trong lòng mừng húm vì sắp được check em nó đây, mình thích em này lắm vì em nó nhiều nước hàng họ cũng ổn ổn nhất là thái độ của em nó theo em gái là khá ngoan. Quan điểm của mình là hàng họ không biết giá nhiu nhưng cái quan trọng là bím mới, nhiều nước, eo ót mông to. Và chủ chốt cuối cùng sau màn hình thể là thái độ của các em nó phải ngoan ngoãn tử tế, đừng công nghiệp, mình đối xử với các em lúc nào cũng đàng hoàng thế nên đừng bao giờ có thái độ láo.

Trời khi bắt đầu em nó liếm ti mình rồi trườn dần xuống dưới ôi sao cái lưỡi mềm mại và nhẹ nhàng đến thế thằng em mình đang ỉu xỉu nhưng khi em nó bắt đầu thám hiểm cơ thể thì nó cựa mình đứng dậy nhanh như thổi. Hết Bj rồi liếm bi. Mình hiếm khi gặp em nào có cái lưỡi điệu nghệ như thế, khen em nó xong em nó bảo là hôm nay có mấy anh yếu lắm em mới tắm cho một lúc mà đã phi ngay không kịp thăm cô bé của em. Cái này là chống chỉ định với mấy bác mới ra ràng.

Một lúc sau không chịu nổi em đeo bao vào chiến đấu, cho vào cứ tưởng không có nước đang mất hứng thì nhấp đến cái thứ hai thôi suối nguồn ở đâu chảy ra ầm ầm. Nhấp một lúc em cũng không chịu nổi nữa out luôn, Nói chung em đi chơi gái chứ khong phải phục vụ người yêu nên chẳng muốn kìm muốn hãm sướng là cho ra.

Đánh giá:
SN: 1991
Chiều cao: 1m65
Quê quán: miền tây
Face: face xinh xắn, dễ thương, mũi cao dọc dừa, nhìn rất teen nhé.
V1: cái này bao to luôn, bánh bao lai bưởi, bú mút, sờ nắn thoải mái.
V2: có ít lipit nhưng hợp với dáng em.
V3: cái này thì khỏi chê rồi, mông to doggy là chỉ có chết.
Service: đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: sam nhi
Khu vực: quận phú nhuận
Thời gian: 8h - 20h

Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: