400k Gái Gọi San San Xxx821 - Cô Giáo Với Face Baby

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Sáng sớm như thường lệ đến công ty check _in mừng rơi nước mắt. Sau đó là đến việc trốn đi chơi thôi, lại phải tiếp các bác, các chú của ông anh về nữa.

Sẵn tự đi kiểm tra lại tất cả các em không mà bị người quen phản ánh thì lại ăn hành của ông anh. Sáng sớm đã hẹn gặp em nó ngay, các cụ nói quả không sai bao giờ trâu chậm uống nước đục, nhanh chân nhanh tay vớ lấy cái điện thoại alo cho e nó hưởng nước đầu bao giờ cũng tinh khiết hơn và ngọt hơn nước sau.

Tranh thủ xin xếp té ra ngoài, cuộc đời em check hàng chưa bao giờ chén e ngoan và lành thế này. Không tin các bác cứ vả vỡ mồm em đi nhưng đừng vì thế mà các bác hành hạ em nó nhé, phải biết thương hoa tiêc ngọc chớ vùi hoa dập liễu như mấy thằng vũ phu côn đồ ngoài đường ngoài chợ mấy bác nhé

Công nhận một điều e nó quá nguyên bản, mộc mạc giản dị đến thời điểm này chỉ một thời gian nữa thôi quần áo, dép cao, nước hoa, tóc tai trang điểm vào e nó lại sánh với các hot girl mất.

Đánh giá:
Sn: 1994
Face: baby mũm mĩm nhé, như mấy em lớp trưởng trường cấp 3 ấy, hay những khuôn mặt baby của các cô giáo trẻ mới ra trường, them cặp kính cận rất duyên
V1: to tròn, hệ cam, núm nhỏ hồng, bú mút, nắn bóp thoải mái.
V2: có lipit nhé, em nó thuộc dạng xôi thịt.
V3: cái này thì khỏi nói với mấy em xôi thịt, to tròn, doggy là nẩy hết sức.
service: em này là sư phụ của em mỹ duyên đã nghĩ, skill phải gọi là rất tốt đấy nhé, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Infor:
Gái gọi: San san
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h – 24h

Price: 400k/s
Pass: bạn a Sói

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom