500k Gái Gọi Sy Sy Xxx221 - Hàng Mới Tháng 3

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Những ngày mưa đã đi qua,nhường chỗ cho những ngày nắng.Nhưng tình yêu của chúng ta vẫn đang trong những ngày giông bão em ah.Sao dạo này em có thể hờ hững với anh như vậy ? Anh vẫn quan tâm,hỏi han đến em,nhưng đáp lại vẫn là một thái độ thờ ơ đến kỳ lạ.Liệu em có còn yêu anh ko ? Hay tại em quá bận rộn vì công việc ?

chợt nhớ đến ca khúc QUÊN

Em giờ ra sao
Rất vui hay đang buồn
Có khi nào trong phút giây
Em chợt nhớ đến anh

Anh thì vẫn thế
Vẫn yêu em như ngày nào
Vẫn là người luôn dõi theo em mà thôi !

Buồn bã về chuyện tình cảm,nên đã quyết định đi check hàng tìm niềm vui.Dẫu biết làm vậy cũng thấy có lỗi với em lắm,nhưng lâu rồi ko gặp em nên anh buộc phải tìm đến chỗ ấy để giải tỏa căng thẳng

Sau một thời gian dài được người em cho sdt để đưa về với ngôi nhà chung của Sói, tôi đã chat chit với em Sy Sy trong mấy tuần liền,đã một lần hẹn gặp nhưng ko thành.Chiều nay nắng đẹp,nên ta lên đường thôi.Rút máy a lô cho em,đầu dây bên kia là một giọng nói rất dễ thương

Tôi : .....chưa kịp nói gì
Em : dạ anh gọi gì em thế ạh (àh hình như lần trước hẹn nhưng ko được,em nó lưu số mình rồi)
Tôi : Thằng nhỏ của anh nó đang muốn thăm vùng tam giác quỷ của em
Em: Vậy anh đến động sướng XX nhé

Bây giờ trận đấu với em Sy Sysẽ được VTV3 tường thuật lại,với một series ảnh !
Vào phòng,ấn tượng là phòng này khá đẹp.

Nằm tâm sự với em một lúc rồi hành sự luôn.Em nó mới đi làm mà làm khá tốt,BJ rất nhẹ nhàng,có đủ các công đoạn đá bi,lút cán sau đó thì vật em ra làm việc luôn.Sau 3 tư thế thì out.Trong lúc hành sự thì có rất nhiều cuộc điện thoại gọi đến,nhưng em nó đều tắt đi để tập trung công việc (mình đánh giá cao khoản này) 2 anh em nằm nói chuyện rất tình cảm.Cùng ngồi xem những bức ảnh của em,cùng kể chuyện về chuyện xxx,chuyện người yêu.Trong lúc mình nằm với em nó thì có bro nào đó nt :""má lúm ngày mới lại sang tuần lại tới luôn luôn chúc má lúm vui vẻ và bình an" 2 anh em cùng đọc tin nhắn và cùng cười.Phải nói là em nó làm nghề này nhưng được rất nhiều người tốt quý mến.

Đánh giá:
SN: 1991
Chiều cao: 1m62
Quê quán: miền tây
Face: phong cách, cá tính, xì teen, trang điểm nhẹ, mặt mộc xinh xắn.
V1: hệ cam lai bưởi, căng mọng, to tròn, bú mút, liếm láp thoải mái.
V2: có ít lipit nhưng ôm rất đã tay
V3: cái này là điểm mạnh nhất của em, ai là fan của doggy, sàn gạo, nhảy ngựa thì bơi vào.
Service: đúng chuẩn gái gọi cao cấp, phục vụ nhiệt tình vui vẻ, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: sy sy
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 12h - 19h

Price: 500k
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom