400k Gái Gọi Thanh Trúc Xxx352 - Ấn Tượng Cam, Bưởi

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Dạo này nhiệt độ diễn đàn bị chậm đi thì phải, sau lễ mà ai cũng teo càng hết, chắc phải làm cái hoạt động gì cho sôi động lên xíu, các bác dạo này cũng ít check và rep bài luôn. Đang có gì xảy ra sao nè.

Hôm nay ngày đẹp 9.9 nên sẽ chuẩn bị năng lượng cho kế hoạch tương lai và sẽ khai quật lại tất cả những em cũ vì mấy em bảo là: anh có mới nới cũ, chẳng quan tâm gì các em cũ cả, làm em nào em nấy buồn so, thôi thì tạm không lên hàng mới, tìm gặp lại những em yêu 1 thời kỹ niệm đã.

Mở hàng hôm nay là em thanh trúc nhé, em này thì cũng làm âm thầm, em về ngôi nhà của Sói cũng được 1 thời gian rồi, cái em ấy có được chính là sự tận tụy với công việc.

Đánh giá:
Sn: 1992
Face: Xinh, hiền,da trắng tinh(gái salon mà),láng mịn,mát lạnh.mặt ko có mụn.
V1: Hệ cam lai,mềm mềm,ti nhỏ hồng
V2: có eo ót,có lipid ôm rất sướng
V3:cong,tròn,láng mịn,doggy êm ái (điểm mạnh nhất của em nó),em này có v3 tuyệt vời
Service: chiều chuộng khách hang, ngoan ngoãn nghe lời, nhiệt tình vui vẻ, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc full service.

Infor:
Nghệ danh: Thanh Trúc
Khu vực: Quận 10
Thời gian: 10 – 21h

Price: 400k/s
Pass bạn a Sói

Last edited by a moderator: