400k Gái gọi Thanh Trúc xxx352 - Cô gái siêu vòng 3 cùng 2 bầu sữa việt

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Lại thêm 1 em về La Mã sau khi du hành khắp nơi. Em này đúng với gu ông anh nè, doggy và vỗ mông nào. kaka. Hôm nay sướng tê chym làm liền 2 shot nên đuối đến giờ viết bài mà nhiều lúc chân vẫn giật giật. Anh em checker cũng vậy, đi vòng vòng các web để so sánh rồi cuối cùng gia đình vnanchoi cũng là nơi ghé thăm của các bác. Hôm trước thấy thằng loz xàm nào đó ngoài shoutbox bảo diễn đàn cũ rích không thay đổi nên mất hết mem. Đúng là thằng chó phượt xàm loz, mem hiện giờ không nhiều là người ta đang so sánh với tiến độ phát triển chung. Nói sao để thông não phẳng đây, cũng khó giải thích, đành để ông anh bửa nào rãnh lên nói vậy.

Quay lại về em này, em thì chắc nhiều anh em cũng biết rồi , em rất tình cảm và ngọt ngào, cung cách phục vụ đàng hoàng. Hầu như đa phần đều quý mến và khen e rất là ok và tính tình dễ thương nên gặp em là 1 điều tất yếu của các checker và sẽ cảm thấy hài lòng về cung cách phục vụ của em.

Đến nơi lấy phòng tắm rửa chổng chym chờ em nó tới, khoảng 10 phút thì em nó có mặt với một giọng nói nhẹ nhàng và ân cần ngoan ngoãn lễ phép. Em vào phòng ngồi nói chuyện cùng mình một lát xong xin phép đi tắm rửa cho sạch sẽ.

Ngồi ngoài nghe tiếng nước chảy và tiếng kỳ cọ của em nó mà kích thích vãi các bác ạ. Em nó vừa ra mình đã vội lao ôm trầm lấy em và từng cái hôn nồng cháy dành cho nhau rồi những màn xoa bóp hôn hít, từng tiếng rên nhẹ của em và tiếng thổi kèn làm cho mình thật là phê. Mân mê hôn hít các kiểu rùi cũng đến lúc cho the rock và phang các kiểu con đà điểu. Ôi trời ơi phê ơi là phê và đê mê suất lúc nào chả hay. Cái này phải gọi là đỉnh của đỉnh, em như được qua 1 khoá đào tạo của phim Jav, với phong cách rất riêng , không dâm loạn , không cuồng dâm ..... mà quan trọng là ở cách phục vụ và thái độ nghề nghiệp chuẩn mực cùng kinh nghiệm giường chiếu điêu luyện lâu năm

Đánh giá:
Sn: 1992
Quê quán: miền tây
Face: Xinh, hiền,da trắng tinh(gái salon mà),láng mịn,mát lạnh.mặt ko có mụn.
V1: Hệ cam lai,mềm mềm,ti nhỏ hồng
V2: có eo ót,có lipid ôm rất sướng
V3:cong,tròn,láng mịn,doggy êm ái (điểm mạnh nhất của em nó),em này có v3 tuyệt vời
Service: chiều chuộng khách hàng, ngoan ngoãn nghe lời, nhiệt tình vui vẻ, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc full service.

Thông tin:
Gái gọi: Thanh Trúc
Khu vực: Quận Tân Bình
Thời gian: 10h – 20h
Price: 400k/s
Pass bạn a Sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom