400k Gái Gọi Thanh Trúc Xxx352 - Ước Mơ Thành Hiện Thực

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Trời vẫn se se lạnh...Chiều tàn,tắt nắng...Tối về,gió lên...
Hnay,à ko...cả hôm qua nữa,1 giọt mưa cũng chẳng thấy đâu...
Từng cơn gió thoáng qua cặp kính chàng trai trẻ,đi trong đêm tối...vẫn lại..1 mình 1 con đường khuya...đôi mắt tìm kiếm ai đó...

"Ngỡ"...khi cô bé Thanh Trúc bước vào phòng...1 thoáng giật mình phút chốc...có là em?hay chỉ do a tưởng tượng...Cũng thân hình hơi có tí mỡ, mái tóc dài lúc ép lúc xoăn vàng ấy...nhưng k phải...hay do a nhớ e nhiều quá...e?

Khu khách sạn quận 10 ...đã hơn 2 tháng nay k quay lại nơi đây...mọi người vẫn vậy,từ chú e nv cho tới ông a lễ tân...chẳng có gì thay đổi cả...4 bức tường,dường như im lặng...lạnh ngắt...khi mình bước vào..là ai cũng biết là mình đi check... bâng quơ vài câu xã giao nc,chờ đợi lấy phòng...1xx..(lúc ngồi dưới chờ phòng thì ôi...chả biết ở đâu có 2 e bước chân từ cầu thang phi xuống. Ôi !@$%!%^%~~...trông hay quá,đang định lon ton,mon men chạy ra xin số...thì...đằng sau 2 bóng hồng,dĩ nhiên là có 2 bóng đen...:(...2 bạn trai trẻ ấy trông thật lịch lãm và thật ngầu(so vs mình)...k rõ có phải anh em checker không. Thôi đành vậy,đên giờ vẫn tiếc hùi hụi...

Lấy phòng xong...nằm buôn dưa lê,bán dưa chuột vs nhiều bạn khác,rằng đêm nay bóng thế nào. Lat sau em ấy xuất, chỉ chào hỏi xã giao vài câu vì đã quen thuộc rồi. Đến đây rồi..việc đã thế,sau khi tắm táp lấy cảm giác sạch...mỗi đứa 1 mảnh vải che thân,1 tấm chăn chùm...thì...

Ở lại đây chỉ cò 2 chúng ta,
Nói ra đi những suy tư muộn phiền,:eek6:
Ngại ngùng chi vì ngày mai cách xa nhau :dita:
Sẽ không còn gì oán trách nhau....:devil:

Tất nhiên là nằm ôm ấp,tâm sự...rằng ngày xưa e là rau,là nạn nhân..rồi bây h...e có 1 ước mơ riêng...a mong ước mơ của e trở thành sự thật, Trúc à...nhưng để thực hiện ước mơ ấy...e sẽ phải bỏ đi rất nhiều thứ...r e sẽ hiểu điều a nói ...thực sự là Sói rất kết e này khi đã in bed,e nó rất tình cảm,chưa bao h dùng từ rp các em hh là :"như người yêu"...nhưng quả thật...đúng là từ rau của các bro lên cũng khác hẳn..

Tâm sự hồi lâu...thằng ku e bắt đầu vực dậy đòi hành động và có lẽ,mơn chớn nhau nt thì e nó cũng đã " tới " rồi...tấn công mình luôn.

Đánh giá:
Sn: 1992
Face: Xinh, hiền,da trắng tinh(gái salon mà),láng mịn,mát lạnh.mặt ko có mụn.
V1: Hệ cam lai,mềm mềm,ti nhỏ hồng
V2: có eo ót,có lipid ôm rất sướng
V3:cong,tròn,láng mịn,doggy êm ái (điểm mạnh nhất của em nó),em này có v3 tuyệt vời
Service: chiều chuộng khách hang, ngoan ngoãn nghe lời, nhiệt tình vui vẻ, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc full service.

Infor:
Gái gọi: Thanh Trúc
Khu vực: Quận 10
Thời gian: 10 – 21h

Price: 400k/s
Pass bạn a Sói

Last edited by a moderator: