300k Gái Gọi Thiên Hương Xxx205 - Hàng Mới Tháng 3

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay rảnh rỗi mới viết được bài cho các anh em đồng dâm trong vnac

Chuyện là thế này , trước tết Sói có được infor của em, đành set cái kèo để nạp lại lượng hàng mới để làm công tác cho anh em checker thỏa mãn.

Me: Aloo … Hương àh ! Anh bửa có hẹn với em đó, giờ a chuẩn bị đưa em vào đại gia đình vnac đây, bây giờ em có rảnh không , mình gặp nhau XYZ … ABC đi .
Hương : Dạ , em rảnh anh qua đường … rẽ vào … rồi vào lấy phòng gọi cho em naz !

Và sau đó chiến sỹ vác súng lên đường làm nhiệm vụ checker của mình . Qua bao nhiêu con phố , dẫn tới nhà nghỉ nằm trong hẻm, lấy phòng nhanh rồi gọi cho pé ra gặp …

Sói tranh thủ sờ xoạng ôm ấp pé … được một lúc thì … lấy tay sờ xuống dưới … ôi trời đất ! bướm em ra một đống nước … mình cảm thấy hung phấn lên … Một lúc , Pé Hương đã hơi lim dim, tôi rủ Pé đi tắm với tôi … Chuyện gì sau đó thì các bác đã biết nhé.

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền bắc
Face: đúng chuẩn sang chảnh, mặt trang điểm đẹp và sắc sảo, nói chuyện ngọt ngào, thu hút đối phương
V1: hệ bưởi lai cam, to tròn, săn chắc, xoa nắn, bú mút thoải mái.
V2: body đúng chuẩn, vòng 1 to, vòng 2 con kiến.
V3: cái này thì khỏi chê luôn rồi, mông cong và nẩy, doggy hết sẩy
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi.

Thông tin:
Gái gọi: Thiên Hương
Khu vực: quận 8
Thời gian: 10h - 22h

Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Chủ đề tương tự

D

DejaVu

Guest
thích tắm chung với các em trước cuộc vui thì cứ nhắn lại:"Anh chờ em qua tắm chung nhé!" - Còn không thì vui xong mình rủ em vào tắm cho tình cảm cũng vừa tiện cho bác vuốt ve, ngắm nghía Mỹ Nữ thêm xíu nữa. Một tin nhắn chân thành sẽ giúp cuộc vui của bác hoàn hảo hơn đó, keke :p:D:cool:

D

DejaVu

Guest
Bởi thế chúng ta mới cần có 2 mục này để đưa ra ý kiến phản hồi và góp nè bác @MinhVY1989 :
- Phản hồi về buổi check: http://www.vnanchoi.com/forum/forums/ki-su-gai-goi-reply-khong-hinh.23/
- Góp ý với bác @Sói Trắng về dịch vụ, cung cách phục vụ, thái độ của Mỹ Nữ: http://www.vnanchoi.com/forum/threads/y-kien-ve-cac-em-hang.8415/
Cách thức phản hồi của mỗi checker cũng là sự đóng góp cho việc xây dựng diễn đàn vnanchoi.com bác nhé.:D:p:cool:
P/s: Ở mỗi bài và Box nói trên đều có Nội quy cụ thể cũng như Lưu ý rõ của chủ topic nên bác cần đọc kĩ và đầy đủ thông tin trước khi gửi bài phản hồi.

xuân kute

E nghĩ nếu bac bị nhu vậy , thì bác nên hỏi trực tiếp em ấy e tlời ntn,chư bây gjơ mới nói thì muộn oy hj

old rabbit

Trên phương diện cá nhân tôi, tôi nghĩ mình nên thông cảm cho e nó về khoảng tắm chung này. Tôi nhớ là hồi cuối năm kia , tôi cõ set kèo hai lần ( kv B Thạnh ) , lần đầu tôi có nt muốn tắm chung với e nó. Sau đó e nt lại xin lổi tôi với lời văn rẫt là dễ thương . Đại ý là từ sáng tới giờ e tắm 5,6 lần rồi, giờ tắm nửa chắc e bịnh chết. Tôi biết tắm nhiều quá củng kg tốt , với lại bước vào phòng máy lạnh rồi tắm nước nóng rồi lại ra lạnh rất dể bị run vì sốc nhiệt, nên tôi thông cảm. E nó pv rất tốt nên tôi có set kèo lần hai. Lần sau tôi đã biết nên kg yêu cầu e tắm chung nửa.

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Dạo này BQT nới lỏng comment thì phải ????
Bánh Sói tạo ra cái box ý kiến phản của ae về các em hàng, để làm gì? Ae sao k góp ý comment trong đó. cứ comment bừa bẵi k đúng nơi thậm chí k đúng người khi
làm loãng bài, BQT xoá hoặc xử lý thì lại ấm úe ...
E nào bác comment thẳng tên vào box mà mới đây bác SÓI xin BQT cho lập mục đó đó. để SÓI nhắc em đó

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
bài của mấy em mới lên các bác không nên comment lung tung trên bài, k hài lòng em nào các bác nói riêng vs Sói hoặc làm bài phản ánh đừng comment em khác trong bài em này.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom