400k Gái Gọi Thỏ Ngọc Xxx776 - Em Hàng Mới Tháng 12

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm qua vừa rồi có việc lên tân bình , công việc thì lúc đã song rồi , về cơ quan ngồi cũng chán , chui và quán cf trên đường HVT ngồi tránh nắng . Nhớ đến em Mộc Trà mối tình một thời của mình liền bốc máy gọi thì em bảo em đang mắc kẹt mất rồi anh ơi . À ơi qua lại em biết mình đang gần đó lên em hỏi anh đang ở đâu ? Em với cô bạn em mới ở miền bắc ra chơi qua tán dóc với anh . Nghe em nói mà mừng thầm trong bụng chắc em nó gt cho mình thịt cô bạn của em nó quá .

Sau 15 phút thì hai em nó đến quán cf mình ngồi . Em nó đi cùng một cô bạn nhìn cao , chắc tầm trên 1m6 , gương mặt thanh tú với cái mũi cao , nhưng cũng toát len vẻ dâm đãng . câu chuyện về cv dạo này em ổn không ? Roii đến chủ đề là em gt cô bạn của em với anh . Em giờ đi chút Cv . Còn 2 anh em ngồi lại , thì biết làm gì nữa đâu , thoi thì 2 anh em đưa nhau vào 1 khách sạn sang trọng trên con ngõ nhỏ ngay gần đó. Cũng chẳng biết nói chuyện như nào để mà đến lúc cởi được chiếc váy của em nó ra lúc nào không hay . Trong đầu toàn nghĩ đến việc sắp được vét máng , rồi thì em nó dâm lắm như tin nhắn của em MT gửi cho mình , lúc đó đúng là ngoài những hình ảnh đó ra đếch nghĩ được cái gì hay ho hơn cả.

Khi đã tắm xong, "khi đã hai ta chung 1 giường" đắp chung 1 cái chăn thì việc gì đến cũng sẽ đến, khẽ kéo em nó lại sát vào mình, em nhắm mắt và thằng nào lúc này không hôn thì chắc đéo bao giờ lấy được vợ .

Đánh giá:
SN: 1994
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền bắc
Face: em này đẹp sắc sảo, có nét, nhìn rất dâm, mắt liễu mày ngài.
V1: hệ bánh bao lai bưởi, to tròn săn chắc, bánh bao kẹt thịt, bú mút thoải mái.
V2: em thuộc dạng múp nên có lipit nhé
V3: mấy em múp thì khỏi bàn luôn, cái này vô địch rồi nhé
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Thỏ ngọc
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 24h

Price: 400k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
C

cudam

Guest
Hàng hợp mùa Noel.đẹp,nhìn là sung rùi.mà kg bít có tình cảm hay công nghiệp nữa
Bác có xem quy định để phản ảnh về em hàng k ? Tình cảm thì nhắc tại phòng hoặc pm cho Sói...còn k thì chụp lại số phòng, chụp lại tin nhắn hoặc cuộc gọi em nố đã nhận kèo...làm bài rep để BQT xử lý...!!! Bác k nên comment lấp lửng thế này, sẽ ảnh hưởng đến em nó...thân.

Báo cáo tình hình! Vừa checked cách đây 30p sau trận đấu thua kinh điểm của VN. hehe. Mô tả nhanh: em đẹp (hợp gu của tớ, vì có phần múp nhẹ, ngược đẹp, săn chắc cảm giác rất thích) có phần hơi nhanh vể khoản giao lưu. đến giờ em vẫn chưa biết em nó tên gì, chắc em nó HOT nên cần rút ngắn những cái ko cần thiết. vô phần ôm với ấp với xxx thì OK, ko bị hối thúc gì cả. tùy hỉ mình muốn gì cũng được chiều. hợp tác đàng hoàn [Không hôn môi]. CHỐT vấn đề. dánh giá em nó 9điểm

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom