400k Gái Gọi Thu Hương Xxx286 - Em Hàng Mới Tháng 9

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Công ty dạo này nhiều việc công tác hà Nội - Sài Gòn suốt, hàng họ thì được thử đủ cả mỗi miền có những thú chơi khác nhau. Hôm trước uống mấy quán bia, tiện xa gấu vài ngay về quê ngoại chơi, lương lại vừa được lĩnh hôm nay check hàng không phải nghĩ ngợi cứ hàng cao cấp mà chịch thôi. Thử xem cao cấp nó có khác cấp thấp không :).

Hôm nay đen thật, kiếm hoài không ra em nào cao cấp, thôi thì hạ xuống hàng bình dân cho dễ kiếm và thế là được cái hẹn gặp em nó trong cái list định sẵn. Còn vài em mới trong cái list bình dân mà chưa được check.

Sói hôm nay tiết lộ với các bác luôn, Sói đi check hàng mới cũng như các bác checker thôi, chỉ khác ở chỗ Sói có ảnh trước. Chỉ đơn giản vậy, nhiều khi gặp mấy em công nghiệp là cho nó bye thẳng luôn, nên các bác đừng như con nít hễ chút là kiếm sói. Các em đó Sói đều đi trước, cái Sói làm là cái thương hiệu, vài đồng lẻ để lừa các bác không đáng đâu.

Hẹn em nó vào 1 bửa trưa nắng gắt. Bước vào phòng mình rồi vâng vâng dạ dạ xong phần chào hỏi, thôi anh em vào tắm rửa thơm tho tí lên quần nhau cho sướng. Nói đến body công nhận là có da có thịt nhưng rất sạch sẽ thơm tho da mát ôm rất thích. Trình độ kèn sáo thì không cao thủ làm theo bản năng bác nào yêu cầu cao về sơ vít hay kiểu thần dâm liếm lỗ đít lỗ nhị thì bỏ qua. Em ấy service còn yếu cần chỉ thêm. Vì e nó có sức hay cũng có thể mình yếu sinh lý mà phang 5p phút chưa xi nhê gì với em nó. Kẹp đùi lại tăng tốc kết hợp với bím cũng khá khít là đứt phịch rồi. Chả biết có thích không nhưng ra cứ ngâm tí thấy âm đạo co bóp cũng ác phết. Kết thúc một ngày ngon cu.

Đánh giá:
Sn: 1993
Chiều cao: 1m67
Face: cái ấn tượng nhất của em này là hàm rang, cứ nhìn vào là nhận ra em ấy ngay và nhận ra người bến tre, tuy nhiên cũng tạm ổn.
V1: hệ cam nhỏ vừa với dáng em, bú mút, xóa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit nhưng cũng tạm ổn vs style có da có thịt
V3: em nó vẫn chưa thể cong cái mông nhỏ nhắn lên được nên k doggy mà out thế truyền thống.
Service: em này kỹ thuật còn yếu các bác chỉ bảo em nó thêm, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Thu hương
Khu vực: Quận gò vấp
Thời gian: 10h – 23h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Vui lòng cho hỏi những nơi thổi kèn, hoặc chơi gái ở Q.9, xin chỉ giáo nha Ad..

Last edited by a moderator:

Homeland

Nhờ bác mod nào xóa giùm bài trên giùm tôi cái. Chắc tại tính tôi nó từ từ nên thấy thế :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom