400k Gái Gọi Thu Hương Xxx286 - Em Mình Dây Ngon Trong Tầm Giá

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Dạo này cứ bị hâm he cái vụ kiểm định, đang rất hồi hợp chuyện gì sẽ xảy ra đây, thôi thì đây cũng là 1 lần cách mạng giải quyết tất cả. Mình thấp cổ bé họng thôi thì đành nghe cấp trên vậy. Các em sẵn Sói nhắc luôn, nếu em nào bị ông anh kiểm định trúng thì anh cũng hết xin xỏ dùm được nha, nên các em liệu mà làm tốt, sẵn anh cũng nói luôn, nếu ông anh có đi kiểm định thì ảnh không xưng ra đâu nên ai mạo danh các em cứ cho nó ăn dép.

Quay lại vấn đề chính, mấy hôm mưa bão quá chả đi đâu được.Lòng vòng thế nào hôm nay lại vớ được em ứng ý, lấy số và hẹn hò ngay lập tức. Book xong lịch gặp với em mình tranh thủ đi cắt tóc cho ngon trai để còn gặp em. Mãi thì cũng đến giờ gặp em, một cảm giác NỨNG ầm ầm kéo đến không cần nói nhiều mời em đi tắm để còn giải tỏa con khát và cơn nứng luôn.

Đánh giá:

Sn: 1993
Chiều cao: 1m67
Face: cái ấn tượng nhất của em này là hàm rang, cứ nhìn vào là nhận ra em ấy ngay và nhận ra người bến tre, tuy nhiên cũng tạm ổn.
V1: hệ cam nhỏ vừa với dáng em, bú mút, xóa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit nhưng cũng tạm ổn vs style có da có thịt
V3: em nó vẫn chưa thể cong cái mông nhỏ nhắn lên được nên k doggy mà out thế truyền thống.
Service: em này kỹ thuật còn yếu các bác chỉ bảo em nó thêm, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Thu hương
Khu vực: Quận gò vấp
Thời gian: 10h – 23h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom