300k Gái Gọi Thu Trang Xxx432 - Hàng Mới Tháng 8

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chủ Nhật, 10h sáng, cuối cùng cũng hẹn được Thu Trang sau độ gần tuần miệt mài!

Phòng đẹp, người , ấn tượng đầu tiên khi gặp em ý là mặt lạnh lạnh ( mình thích kiểu này ) khá tự nhiên và thân thiện. Dăm ba câu chuyện ban đầu thấy e khá tình cảm, dễ gần nên quyết định cho e thành người yêu trong vài tiếng!

Đi tắm một mình vì em nó ngại. Tắm xong thì chui vào chăn với em ấy. Mình bắt đầu thấy kích thích khi em hơi run rẩy trong vòng tay. Tiến hành thôi! Đang hôn hít e thì bỗng em đè ngửa mình ra hôn liếm các kiểu, các chỗ, khá phê nhưng mình không khoái như thế lắm vì dễ bị cảm giác công nghiệp nên chưa được 10p thì bảo e thôi, chuyển phỏm đến lượt mình tả sung hữu đột xoa bướm, hôn hít các kiểu, em rên nhẹ nghe rất kích thích!

--> Đeo bao và các tư thế, lâu mình ko chơi nên hôm nay khá khoẻ. Định chơi giữ cho lâu nhưng thấy em mệt quá nên cũng đành thốc, mình càng thốc em càng kêu to, quằn quại, răng cắn môi, nhìn trong gương dâm quá thế là out out out! Em hỏi thế nào anh? Mình : Sướng! Tính ra từ lúc cho vào đâu cũng được khoảng 20p. Nằm đè sấp lên em, 2 ae thở hổn hển lúc.

Nằm ôm em nó, nhìn vẫn thấy khuân mặt hút hồn, mắt buồn, môi đẹp. Nói chuyện thì hay cười tít mắt, nói chung là rất thiện cảm em này. Mình cũng thích nghe em ý nói chuyện nữa! Nói chuyện cũng hiểu em ý hơn và thấy thoải mái, hy vọng những chuyện em ý kể là sự thật!

Đánh giá:
SN: 1989
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền bắc
Face: dễ nhìn, net đẹp lạnh lùng, khuôn mặt hơi góc cạnh.
V1: nhỏ nhắn, tuy là bức tường nhưng sẽ thích hợp vs 1 số bác.
V2: eo ót mình dây cây cảnh.
V3: cái này bù đấp lại cho v1 kia, to tròn và căng đét
Service: hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Thu Trang
Khu vực: quận 8
Thời gian: 10h - 22h

Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: