400k Gái Gọi Thùy Dương Xxx806 - Hàng Mới Tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Theo trào lưu hàng mới thì như đã biết hẹn em hẹn kèo e đầu giờ chiều khoảng 10p sau là đến, e ấy mặc cái váy màu hồng trông hơi quê quê 1 tí :) nhưng bù lại mặt khá xinh , chào hỏi tí rồi e ấy vào đi tắm.

Tắm rửa xong thì hai ae nằm ôm ấp sờ soạn nhau 1 tí, vì là hàng mới e ấy ngại + với e cũng ko giỏi trong khoản bắt chuyện nên chỉ nằm ôm nhau sờ soạn thôi ko tâm sự gì cả :)

1 lúc thì đè e ấy bảo thôi BJ cho a đã nhé, e ấy cũng nghe nhưng kĩ năng hơi kém, các bác đi chi dạy em nó thêm các chiêu các bác thích.

Được 1 lúc thì e đeo bao vào chiến :) e ấy hợp tác và tình cảm lắm các bác ợ, ai thích tình cảm thì hợp e này lắm,nhưng bác nào thích các em kiểu chủ động 1 tí thì có thể không ưng lắm.

Đánh giá:
SN: 1993
Chiều cao: 1m56
Quê quán: miền tây
Face: nụ cười duyên, môi mỏng, mũi cao, mắt to, nét đặc trưng của gái miền tây, rất duyên dáng.
V1: hệ cam, núm hồng, đầu ti nhỏ, bú mút, xoa nắn thoải mái
V2: có lipit nhé, chắc do ăn nhậu nè.
V3: mông cong, rất nẫy, doggy chỉ có out thôi.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Thùy Dương
Khu vực: quận 10
Thời gian: 11h -23h

Price: 400k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator: