500k Gái gọi Thủy Tiên xxx353 - Hàng mới tháng 5

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Tuần này mình rảnh nên check một dây các em bù đắp gần hai tháng bị giam lỏng với những con số khô khan của ngành tài chính. Anh em sau khi bơm lại máu thì mau chén nhé, kẻo mấy em lại nghĩ thì các bác lại tiếc rồi lại pm riêng xin số điện thoại mấy em đã nghĩ. Xin thưa các bác đã lên bài thì check ngay còn em ấy nghĩ làm thì Sói đấy cũng chịu thua vì mấy em sẽ bỏ hết số đi làm. (còn ông anh tôi có năng lực kiếm lại được các em không thì các bác phải xem mức độ thân thiết của các bác như thế nào rồi. :D)

Và đây là em Thủy Tiên cũng được xếp vào hàng hotgirl nhưng để tạo thêm áp lực cạnh tranh em đi giá 500k cho anh em checker nhà ta dễ tiếp cận hơn. Với em Thủy Tiên mình đã được tận hưởng một cảm giác ngây ngất khác lạ và rất tuyệt vời.

Sau khi call và setup thì em hẹn mình ở một khách sạn nằm trên đường xxx. Em gõ cửa và mình đón em vào phòng thì mình hết sức bất ngờ và ngỡ ngàng ( tưởng em nào đi nhầm phòng). Trước mắt mình là một em thiếu nữ xinh như tiên giáng trần, làn da trắng bóc với nụ cười tươi tắn. Và đặc biệt là khuôn mặt và đôi mắt toát lên vẻ ong bướm đa tình nhưng cực kỳ thu hút.

Với sự cháy bỏng của người đàn ông và người đàn bà sắp được hòa vào nhau, mình và em dạo đầu với những tư thế đầy gợi cảm những động tác đầy đam mê. Và trong đó không thể thiếu những nụ hôn môi sâu thẳm.

Rồi thì cũng đến lúc giao hợp. Mình không thể giải thích được vì sao con bướm của em lại nóng và trơn nhầy nhụa như vậy. Mình đẩy ra đẩy vào với kiểu cổ điển, chưa có kiểu dog style, cũng không có kiểu em lên trên... Thỉnh thoảng mình ngừng lại siết chặt em trong vòng tay và hôn lên môi hôn lên vú và lắng nghe hơi thở và tiếng rên nhè nhẹ của em để tăng thêm phần khoái cảm cho cả hai. Được khoảng 15 phút thì cả hai trân mình thở hắt ra cùng vỡ òa trong thỏa mãn.

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m70
Quê quán: miền nam
Face: nhìn em như những cô công chúa xứ tây, nét lai làm em càng thêm sang chảnh, phong cách quý phái khi đàn ông đỗ gục.
V1: Cặp ngực vừa trắng lại vừa tròn, to săn chắc, núm nhỏ hồng, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh, thắt đấy lưng ong.
V3: căng đét luôn, doggy hay úp sọt tê tái, định bế lên mà chiều cao mình không đủ nên chịu
Service: Đúng chuẩn gái gọi, làm tình đê mê. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Thủy Tiên
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 9h - 22h
Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Thuận_thiên

Khách qua đường .......
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Sau dịch bác sói lên hàng nhiều ghê.kì này run giò thiệt rầu.chúc e đông k nhé