400k Gái gọi Thủy Trúc xxx008 - Thần dâm lỗ nhị đã trở lại

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chào anh em đồng dâm, hôm nay em xin giới thiệu một em hàng cực kì dâm đãng và kỷ thuật điêu luyện, kỹ năng làm tình và chiều chuộng thượng đế hết mình. Em này nếu ai đã từng check thì khỏi phải giới thiệu nhiều, chỉ có phê và lếch về.

Em sở hữu body múp múp, không phải dạng mình dây cây cạnh nên anh em nào đúng gu thì check nhé, cặp mông thì rất ấn tượng kiểu như lồng bàn mình đã kết thúc cuộc mây mưa bằng tư thế úp thìa lỗ nhị.

Điểm nổi bật nhất ở em là màn thổi kèn rất bá đạo, điêu luyện cảm giác kích thích rất mạnh khi nhìn chiếc miệng đáng yêu của em ngậm vào thằng nhỏ và chiếc lưỡi đảo qua đảo lại quấn lấy đầu khất đang nằm trong miệng em. điểm nữa là bướm em nhiều nước và lỗ nhị thần thánh, đưa vào từ tư thế nào cũng đều rất khít.

Đánh giá:
Face: Em nó có khuôn mặt không phải xinh kiểu teen của em gái mới lớn mà là nét dâm của người phụ nữ. Em có ánh mắt dâm đãng hút hồn vs đuôi mắt dài, 1 tạo hình tuyệt mỹ của phan kim liên.
V1: nhỏ nhắn xinh xắn, nhiều lúc nghĩ không hiểu body em thuộc xôi thịt mà v1 lại hơi nhỏ nhỉ.
V2: có ít lipit nhưng cũng có eo.
V3: to tròn, săn chắc, cong vút, rất nẩy bù lại tất cả những khiếm khuyết vòng 1, sàn gạo, kéo xe hết ý, vừa doggy vừa vỗ mông em là tê tái luôn.
Service: cái này chính thế mạnh của e nó vì biết điểm yếu về v1 nên cái này bù lại tất cả những thiếu sót đó, tắm chung vs khách, Hj, bj lút cán, hôn môi, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc, cho ra trong miệng.

p/s: có đi lỗ sau giá cả thương lượng.

Thông tin
Gái gọi: Thuỷ Trúc
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 10h - 22h
Price: 400k/s
Pass: Bạn a Sói

Last edited by a moderator: