600k Gái Gọi Tiểu Vũ Xxx592 - Hàng Mới Tháng 12

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Câu chuyện bắt đầu như sau, lần này có thời gian lấy đc cái xe 4bánh của thằng bạn lên nhà ông Bác chơi, nhà ổng có nhiều người thuê zai có gái có. một buổi chiều mưa rời tầm tã Sg buồn vô kể, vào nhà Bác không ai ở nhà mà cửa vẫn mở tôi bước vào nghe tiếng Bác đang mắng ai đó về việc mở đèn đi học quên tắt, qua câu chuyện tôi biết được có một bạn công nhân, em và người yêu định về quê chơi tết . Sự việc không được suôn sẻ, bởi vì đến phút chót cô bạn đột nhiên đau bụng. chuyện rất dài nhưng rút cuộc là nhóm bạn ở trọ này phải cắt cử trông nom bạn và cún mới ra đời. Tình thế này ông kia quật ngực truy phong, hoảng quá bỏ luôn bạn về quê một mình sợ liên luỵ để lại bao nỗi ê trề cho cô gái xinh đẹp…

Một bức thư tuyệt mệnh tình yêu, trong thời gian này các bạn trong nhóm này phải ăn tiêu tiết kiệm hy vọng giúp mẹ con cô bạn vượt qua khó khăn. thấy có vẻ tìm được cái gì bên trong câu chuyện, tôi hôm đó tôi ở lại nhà bác thực hiện một kế hoạch. Khi bước vào phòng thấy cả 5 cô công nhân đang ăn cơm, bữa ăn thật đạm bạc gợi nhớ cuộc sống của tôi một thời. cả 5 cô ưa nhìn dẽ thương, đây nó vừa thất tình anh ạ câu chuyện rất dài để chinh phục được em nhưng cũng vì chuyến xe nên nghĩa tôi đưa em vào viện thăm cô bạn mới sinh đó. Xe tôi chạy chậm, và rất chậm chỉ sợ đến viện rồi xa em mất, trong linh cảm tôi cũng thấy em muốn vậy.

Em hỏi anh bao giờ về
Anh còn ở đây giúp em (mình bắt đầu)

Hoàn cảnh khó khăn, và bị thằng sở khanh đá, đã tạo điều kiện cho tôi. Hôm đó khi ra viện tôi không về nhà mà đưa em vào một quán phở nổi tiếng, thời gian càng nhiều tôi càng có điều kiện để thăm dò em. Thật bất ngờ em nói một câu bây giờ về muộn rui bác không cho vào nhà, mình lỡ lời, có anh đây lo gì. Té ra đâu phải vậy, mình bị hớ quá và chữa lại không cho thì mình cứ ngồi trên xe cũng đc vì anh không muốn xa em. Hôm đó nói chuyện đến 5giờ sáng em mới ngã vào lòng tôi, biết em đang có chút chần chừ còn tôi không muốn mất mặt bác nên hôm đó tôi chỉ âu yếm em, tôi biết em máu lắm rui nhưng trên xe thắng bạn mình không nỡ, mà còn thời cơ mà đi lăng quăng SG đên 8 giờ chúng tôi mới về nhà bác

Em vào trước tôi vào sau Bác không ở nhà chỉ có đứa cháu học chiều. mệt quá tôi ngủ 1 giấc mở mắt đã thấy 10giờ tôi mò lên phòng em gõ cửa không thấy gì tôi đẩy nhẹ cửa không khoá đung lúc em mở mắt, anh… em chồm dậy trong váy ngủ mỏng tang để lộ rõ quần chíp nhưng đôi hông đào thì rõ mồn một em khồng mặc gì. Tôi hơi đỏ mặt nhưng em quen sông kiểu này nên như nhớ lại cảm xúc hôm qua em đi lại đóng cửa quay lại ôm tôi sau lưng, một chekcer như tôi mà bỏ đi ạ? Không! cơ hội đã đến, tôi và em quấn vào nhau như 2 con rắn hoang giao phối

Sau lần đó tôi có số của em để tránh nghi ngờ toi xin phép Bác về nhà khách. Và ngay đêm đó tôi đã cũng em trong nhà nghỉ. Đây có thể các em đang gặp khó khăn cân phao cứu sinh.

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền trung
Face: xinh xắn dễ nhìn, còn teen, tuy hơi lạnh lùng nhưng có nét.
V1: hệ cam to tròn, săn chắc, núm hạt đỗ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh
V3: rất nẩy, doggy, sàn gạo hay ẵm lên phang đều hết ý.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin
Gái gọi: Tiểu Vũ
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 22h

Price: 600k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom