500k Gái Gọi Tố Như Xxx271 - Hàng Mới Tháng 8

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Trước tiên xin gửi lời cảm ơn tới BQT trong suốt thời gian qua đã cho anh em có được sân chơi bổ ích,là nơi để anh em chia sẻ,trao đổi và học hỏi kinh nghiệm quý báu trong sự nghiệp check hàng. xin kính chúc diễn đàn mãi mãi bền vững và phát triển trường tồn.

Sau là xin cảm ơn anh em đồng dâm đã ủng hộ Sói và đưa cho Sói nhiều ý kiến góp ý chân thành và hữu ích để Sói ngày càng hoàn thiện hơn. " Human make mistake" - Acmatiensinh, con người ai không có lỗi, cũng nhờ lòng bao dung của các bác mà Sói có cơ hội lụm được rất nhiều bài học quý giá, và trao đổi kinh nghiệm nhiệt tình trong suốt thời gian qua xin chúc toàn thể anh em đồng dâm có sức khỏe thật tốt và lập được nhiều chiến công hơn nữa trong sự nghiệp check hàng của mình để giành nick vip.

Theo chỉ dẫn của ông anh mình setup được ngay cái hẹn tại xxx. nhưng nghe nó bảo hàng mới toanh nên cũng cố gắng.
vào lấy phòng đc khoảng 15p thì em tới đánh giá ban đầu em mặt xinh+duyên,da trắng dáng múp múp đúng cái gu của ổng ( sắp về sao mà dạo này toàn sắp xếp mấy em múp vậy anh) được cái nói năng nhẹ nhàng chỉ có dạ với vâng.

Sau màn chào hỏi mình dủ em vào tắm cùng sau 1 hồi lưỡng lự thì em cũng đồng ý , xong xuôi ra 2 anh em ôm nhau tâm sự đc 1 lúc thì bắt đầu lao vào cuộc chiến. Bắt đầu từ tai cho đến bẹn với những đường dá lưỡi và bú mút tài tình của em làm tình tê đến tận xương sống,cứ thế em bj rồi hj miệt mài đến khi mình bảo thôi thì mới thôi. Rồi tiếp đến là tư thế cổ truyền_cưỡi ngựa_vác chày _doggy thì mình out.
vào rửa ráy xong ra nằm ôm em thêm 15p nữa thì em xin phép ra về còn mình chốt cửa làm 1 giấc.

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m66
Quê quán: miền nam
Face: mặt xinh nhất là có duyên, ai thích mấy em có duyên thì là lựa chọn tốt, mắt liễu mày ngài rất cuốn hút với dáng vẻ trẻ trung.
V1: hệ bánh bao, to tròn, săn chắc, núm nhỏ, vừa tay, vừa miệng, bú mút, xoa nắn hết ý
V2: dạng có da có thịt, múp múp, dáng chuẩn.
V3: to tròn, rất nẩy, doggy là phê lòi
Service: đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán,hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Tố Như
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 11h - 19h

Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: