400k Gái gọi Trà My xxx165 - Hàng mới tháng 2

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Lâu không có hàng mới lên nên lại nghĩ có lỗi với anh em vnanchoi quá. Mong là tâm huyết ông anh không bị lãng phí, anh đã làm hết khả năng còn nếu số phận đã thế thì đành phó mặc vậy, anh em checker của vnanchoi cũng chẳng ai trách anh. Thị trường kinh doanh khốc liệt bóp nát những ước mơ thuần túy của con người. Tiếp tục con đường tạo sân chơi cho anh em hay bước vào con đường thị trường kinh tế chạy theo lợi nhuận như các diễn đàn đối thủ cạnh tranh. Quyết định ở tất cả anh em nhà vnanchoi và cả ông anh. Hôm nay tâm trạng xíu mong anh em thông cảm.

9h sáng làm tô phở nóng xong vểnh râu ko biết làm gì, hay là làm tình nhỉ. Thế là bốc máy gọi luôn, tên cũng ko nhớ nhưng may lanh trí nên cũng setup xong buổi gặp với em. Cấp tốc phi đến chỗ hẹn, trên đường đi gặp mấy anh đồng chí chó vàng nhiều mà lo, không biết lúc về có bị bọn này hỏi tội không.

Đến nơi lấy phòng thì 10mins sau em đã xuất hiện, một điểm cộng cho sự đúng giờ! Em vào nằm 2 anh em tâm sự một hồi, kết nhất nụ cười của em - rất duyên, đã thế lại hay cười nữa chứ, chưa kể lúc nói chuyện lại rất lễ phép, đúng là nhỏ tuổi mà ngoan!

Tiếp sau đó thì việc gì phải đến đã đến, 2 anh em quần thảo nhau, mình thì khám phá cặp vú non tơ của em, em thì maxa cho thằng cu của mình, mình lại mân mê khám phá điểm G của em, em lại quay ra BJ thằng nhỏ của mình, chỉ tiếc là 2 anh em chưa kịp thử màn vét máng và HJ. Sau cùng thì đến bước gì chắc anh em đoán ra rồi đấy, trải qua vài tư thế kinh điển thì mình cũng out ra trong sung sướng tột cùng

Đánh giá:
SN: 1996
Chiều cao: 1m52
Quê quán: miền nam
Face: mặt teen chuẩn baby, không phải dạng quốc sắc thiên hương nhưng lại thích hợp cho mấy anh thích mấy em mũm mĩm, đáng yêu.
V1: hệ cam to tròn săn chắc, núm to hạt đỗ, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: có lipit nhé, thuộc dạng có da có thịt, múp múp đây
V3: mấy em múp thì vòng 3 khỏi bàn, doggy vỗ mông chỉ có sướng.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán,tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

p/s: cho ra miệng phụ thu 100k.

Thông tin:
Gái gọi: Trà My
Khu vực: quận 8
Thời gian: 10h – 2h sáng
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom