400k Gái Gọi Trang Mi Xxx063 - Em Hàng Mới Dâm Và Chịu Chơi Nhất Tháng 4

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Lâu rồi Sói ko lên mấy em mới cho anh em, cảm thấy có lỗi quá, 1 phần vì kiếm đc cạ, 1 phần vì thấy tình trạng ganh đua chèn ép nhau giữa các bánh mà hàng họ thì ngày càng xào xáo. Quan điểm lâu nay của Sói là ủng hộ những em tự làm nên gặp em nào hợp là Sói thường giúp chụp hình nên nhiều bánh hoặc mấy bác chạy bài ko thích vì mất miếng cơm mà!

Dạo này nhiều em lấy chồng, lấy xong chả thèm ý ơi nên đâm ra buồn, may mà anh lớn nhắn cho cái tin nhờ giúp 1 em hàng bình dân nhưng lại bị chèn ép đến chẳng có khách vì tự làm.

Nào thì thử xem,

Cảm giác đầu tiên: em này hiền hiền, mặt ngây ngây, nhìn thương thương,
Ưa nhìn, cân đối, duyên phết (nói trước là ko xấu tí nào)
Ăn nói nhẹ nhàng, ngoan ngoãn: thế là đc rồi,
Dáng người múp múp đúng gu của ổng nên thảo nào, cao chừng 1m50 mấy gì đó sáng sủa nhẹ nhàng

Đặc biệt là Lỗ nhị (hậu môn) sạch sẽ và co dãn tốt
Vậy là hợp gu Sói đây, em nó liếm láp toàn thân, miệt mài, thi thoảng lại bú mút cái tụt làm mình cứng cả người.
EM nó nhỏ nhẹ bảo: anh thích thế nào để em làm, anh có thích ngồi lên đút cặc vào mồm em mà sục ko ?... ừ thì sục...
Anh đứng lên em mút cho ! em nó nói vậy rồi kéo mình lên và thổi kèn như máy...

Sốc quá Sói bắn tung tóe luôn.... tiếc quá nên bảo: em cho anh thêm cái nữa nhé!
Em nó gật đầu vì anh là sếp em mà!
Tắm xong nằm nói chuyện nghỉ ngơi 1 lúc, bây h ngộ quyết phục thù, nãy h nhìn cái bím rõ ngon, sờ lần sờ lần, em nó thấy sờ thì dạng tè he phơi háng, bím ra,
2 cái mép trong hồng hồng xinh xinh bắt đầu rung rinh, thế là vét máng thần chưởng, em này dâm dật kinh khủng, lấy tay banh bím ra cho Dự vét, mồm hổn hển kêu, bên trong bên trong lồn em đi anh, chọc vào lồn em đi.. còn nhiều, kể nữa sợ anh em sóc hết tinh ra quá

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m56
Quê quán: miền trung
Face: tuy phản phất chất dân quê nhưng lại ẩn chứa đầy dâm dục trên khuôn mặt non ấy.
V1: hơi mềm, đầu ti hồng như hạt đỗ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có lipit có mỡ có thịt.
V3: to tròn săn chắc, doggy, sàn gạo, nhảy ngựa hết ý.
Service: Chiều chuộng khách hàng, đúng chuẩn gái gọi. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi), chơi lỗ sau, cho ra trong miệng, full skill luôn.

Thông tin:
Gái gọi: Trang Mi
Khu vực: quận bình thạnh, phú nhuận
Thời gian: 10h - 24h

Price: 400k/s
p/s: có qua đêm giá thương lượng
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

anhhoang

Info bác sói đưa ra là chuẩn nhé bác! Tuy nhiên cái đó còn tuỳ vào tình hình của mỗi checker mà mấy em sẽ làm nhé bác! Cứ sạch sẽ thì sẽ đc full serv nha bác
Mình cũng tắm sạch sẽ rồi mới lên giường mà cũng chưa được cái cảm giác đó như thế nào:p

anhhoang

Lại có món lỗ nhị của bác thonguyen,món khoái khẩu:D
Không biết món đó có đồng giá trong dịch vụ không hay phải thương lượng nữa:(

C

cudam

Guest
Mới đọc bài chưa kịp xem hình đã cứng hết cả hàng...like bác Sói nhé :D
Rất đẹp !

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom