400k Gái Gọi Trúc Hạ Xxx798 - Có Khi Nào Em Lắng Đọng Cuộc Đời Không Em

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Dạo này mở lên xem ca sĩ giấu mặt mà nhớ đến các bài lúc xưa quá

Khó - Nam Cường
Anh lặng nghe, biển đêm mênh mang
Sóng vỗ tràn từng bờ cát trắng
Anh chợt nghe, những âm thanh quen thuộc
Cứ ngỡ bước chân em về đây
Anh ngồi đếm những vì sao trên cao
Mỗi ngôi sao là một ngày xa cách
Anh ngồi đếm những con sóng xô bờ
Đếm mãi sóng vẫn xô vào bờ

Cũng như anh ngồi đếm những ngày dài xa em
Cũng như anh ngồi nhớ những ngày xưa êm đềm
Nhưng sao càng đếm lại càng không thấy em
Nhưng sao càng nhớ lại càng xa em

Có bao giờ con sóng không xô vào bờ không em?
Có ai đếm hết những vì sao trên trời
Nên anh nhận ra một điều em ơi
Khi chia tay ta rất khó quay trở về bên nhau

Lặng lẽ ngồi trên chuyến xe Trà Vinh - Sài Gòn , ngồi bên cạnh nó là 1 em rất xinh xắn , đáng yêu ... nhưng có nghĩa lý gì . Chat với em em gửi cho link bài hát trên kèm theo lyric .. khó quá phải không em ? Sói luôn nhớ cái ngay2 đó, ngày em đến và em đi , em đã đi và em đã quay lại .. và rồi em lại cất bước ra đi thêm 1 lần nữa. Từ ngày đó - khi SN tôi , khi tôi bước sang cái tuôi đầy mộng mơ cũng là giây phút cuối cùng ta bên nhau , hơn 1 năm mà sao cứ ngỡ như ngày hôm qua ....

Cũng chả cầu mong em quay về , cũng chúc em hạnh phúc bên phương trời nao ... chỉ duy nhất k hiểu tại sao lại như thê ? Chỉ duy nhất k hiểu sao em ra đi không nói một lời ... khó quá phải k em ? Dù sao cũng cám ơn em vì tất cả , cám ơn em vì đã biến tôi từ thằng con trai thành 1 thằng đàn ông đúng nghĩa , cám ơn em vì đã cho tôi hết vô cảm với con gái ... Because I LOVE U - Because : "Hãy để anh yêu em lân nữa" .

Lang thang trên từng con phố , những con phố sao thân quen thế . Trong sâu thẳm của kẻ độc hành là 1 cái gì xa vắng lắm ... Sự nghiệp checker cũng đã bắt đầu như thế đấy , chỉ mấy tháng thôi ... k quá lâu nhưng cũng chả phải bắt đầu từ hum qua .

Cái danh bạ của nó tự bao giờ mà phân nữa bắt đầu bằng chữ "Em" và k dưới 1/3 bắt đầu bằng chứ "Hàng" . Nhiều lúc đã muốn chấm dứt tất cả , nhiều lần muốn quay về tình yêu ngày xưa ... nhưng dòng đời k phải luôn như người ta mong muôn .

..... Thế rồi , nó SMS ... sent to abc xyz ... nhắn tin vu vơ .

..... Thế rồi , nó rẽ vào khu phú nhuận , một địa điểm mới ghé thăm mấy hum trước . Chả hiểu sao lại vào đây nữa ...

Kệ , quên hết sự đời , quên hết âu tư , cứ giải sầu để mai đá bóng với anh em cho hưng phấn.

Đánh giá:
SN: 1996
Chiều cao: 1m55
Face: hơi góc cạnh, nhìn có rất
V1: ngực hệ cam lai bưởi, rất to, dạng vú chén, ngực dĩa, núm hồng xinh.
V2: có ít lipit nhưng cũng rất đầm
V3: body chắc nịch, vòng 3 săn chắc, doggy hết ý
Service: ngoan ngoãn nghe lời, chiều chuộng khách hàng. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: trúc hạ
Khu vực: quận phú nhuận
Thời gian: 11h - 24h

Price: 400k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom