500k Gái gọi Trúc Linh xxx360 - Em đẹp không tì vết

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Trước hết, Sói mừng vì nghe ông anh nói đã chích vaccin và những boarder cũng sắp mở cửa lại, có lẽ ổng sẽ về đây. Đã hứa với 1 bác là sẽ dẫn ông anh đi gặp giờ sẽ trả được cái kèo hẹn rồi nhé. Thêm nữa là ông bạn nói anh nhớ ai có 1 người quen bên gaichoi lúc xưa hình dáng y như ông anh làm mấy em hàng năm đó cứ lầm riết thì anh sẽ nhớ đó là ai.

Quay lại với em gái này, lâu rồi không có lên gò vấp, nơi này làm mình lạc mấy lần, chán đường xa bên quận này thật. Có lần lầm đường chạy tuốt ra bình thạnh cũng không chừng, cũng may bác Google map vẫn giỏi. Em này thì không phải bàn nhiều rồi, phần nào cũng hấp dẫn, từ nhan sắc đến body. Chỉ cần nhìn thôi mà xịt máu rồi chưa kể đến những skill làm tình siêu hạng của em. Nghe nói em cũng em từng là em gái của ông anh cũng trong top những em hot năm đó.

Em ấy rất thời trang và phong cách, nhìn có style riêng. Vừa vào đã thấy em nó cho bộ quần áo ngoài ra rồi, chỉ còn bộ underwear thôi. Hỏi em có muốn tắt đèn không? em nó để đèn nhìn cho rõ và cười rất vui.

Tắm xong lạnh, chui vào chăn cho đỡ lạnh; em nó nói để em sưởi ấm cho anh nhé và nằm đè lên người mình. Được vài phút, sau các động tác xoa người cho ấm, đến lượt ku em được bàn tay ấm áp xoa đều. Em trườn lên trên người mình và bắt đầu bằng hôn tai, đến ngực, rồi thằng ku em nằm gọn trong cái miệng xinh xinh, cái lưỡi ấm ấm.

Trong khi đó, thằng anh bắt đầu đi thám hiểm: bộ ngực căng tròn, bím thơm ngon nước lai lán, múp múp nhìn sạch sẽ. Với các miệng xinh, cái lưỡi ấm, thằng em được chăm sóc chu đáo; mình đùa em, em mà mút mạnh thế, anh ra là em bị phạt đấy. Công nhận, em này có quả mút đầu khất hơi bị được.

Lắp áo mưa, em bắt đầu cưỡi ngựa, phi một lúc em nói anh lên trên đi; mình không chơi truyền thống mà quỳ gối đẩy nhẹ nhàng, nhanh dần, nhanh dần. Em nằm rên rỉ, tay quờ quạng. Mình để ý xem có phải tiểu xảo không, hóa ra không phải vì nước sông Đà bắt đầu về.

Em được gặp các bro GC nhiều nên nhiệt tình và chủ động trong việc thay đổi tư thế. Gợi ý mình anh ơi, xoay mông lại nhé? Uh, thì xoay mông. Mình lật em nó lại, doggy nhẹ nhàng rồi nhanh. Thấy em nó có vẻ phê, mình out trong tư thế này.

Xong lăn vật ra, em nó hỏi, anh mệt à? Hơ, làm 1 nháy, lượng ca-lo bị đốt cháy bằng xúc 1 tấn than lại không mệt có mà trâu bò à??

Em chủ động tháo cái áo mưa ra và đi vệ sinh. 2 anh em nằm tâm sự 1 lúc rồi về.

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền tây
Face: xinh xắn dễ thương, thêm cặp kính cận nhìn như cô giáo thảo của mấy bộ phim JAV Nhật vậy, nhìn em với dáng vẻ đầy dâm dục.
V1: săn chắc to tròn, dạng cam ngen a e, bú mút, nắn bóp thoải mái.
v2: cũng lipit ít ít.
v3: vô địch khủng, siêu to vs cặp đùi đặn. Doggy là hết ý.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lo sau cho khách nào sạch sẽ thôi), có massage trước khi quan hệ.

p/s: có chơi biến thái , loạn luân . Đái các kiểu . Thêm phí 100k 200k tuỳ trò chơi.
Có chát sex trực tiếp qua zalo 200k 1 lần chát
Có đi qua đêm giá thương lượng

Thông tin:
Gái gọi: Trúc Linh
Khu vực: quận gò vấp
Thời gian: 9h - 23h
Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom