400k Gái Gọi Tú Dung Xxx036 - Em Gái Miền Tây Sông Nước

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay đi gặp em yêu tú dung, em này thì không xa lạ với anh em rồi, nên cũng bận chăm mấy em mới, Sói xin tóm gọn nhé. Nụ hôn ngọt ngào và ngây ngất , không biết em yêu bao thằng rồi nên không cần mình dạy nữa , một nụ hôn ướt át và mình bắt đầu khám phá cơ thể em nó bằng chiếc lưỡi và đôi tay tham lam , chiếc môi mọng quyến rũ , đôi mắt ướt rượt đang nhắm hờ , da trắng , không thực sự mịn nhưng đều , cặp vú to và cứng ngắc như kêu gọi mình . Lúc này cảm xúc đang bị chi phối bởi nhưng tiếng rên khe khẽ của em , những cái oằn người khi chiếc lưỡi mình bắt đầu khám phá đến vùng tam giác mật . Rất từ tốn và nhẹ nhàng liếm hai bên đùi của em nó chắc em nó cũng đoán được cô em sắp bị hỏi thăm nên cảm xúc tỏ ra mãnh liệt thật , khi chiếc đùi được mở rộng ra cái bym hồng đã xuất hiện , cô em dâm đãng mới bị kích thích dâm thuỷ đã dinh dính ở mép rồi , không cần phải suy nghĩ lâu hơn nữa, chiếc lưỡi đã bắt đầu khám phá chiếc hang động ẩm ướt này, nói em nó dâm là không đúng, mà phải nói là rất dâm, dâm phụ đây này , đang rất nhẹ nhàng và từ tốn em nó thì xoa tóc vò đầu mình bỗng ẫn mạnh đầu mình vào, suýt sặc he he... đến lúc này thì chả cần giữ ý nữa rồi cứ bú mút nhiệt tình đê... nước ra nhiều quá trời, srry anh em cho em đeo bao, lúc này bị kích thích quá, không cần em nó thổi kèn chym đã sắp không chịu nổi nữa, cũng bởi vì nhìn cái cảm xúc của em nó cứ quằn quại kích thích không thể chịu nổi thế nên đeo bao và nện luôn.

Bướm khít, chắc do còn ít quan hệ , nước nhiều mà vẫn mút chặt lấy thằng em , mới nhấp nhô chưa được 5 phút mà đã trực out mẹ nó rồi , đến lúc em nó lên cưỡi ngựa thì thằng anh còn muốn thêm nửa tiếng nữa thằng em bảo đã muộn rồi : Oh :. Nói chung là mềnh đéo làm người yêu em nó được , chắc chắn sẽ bị bỏ sớm. Chưa đủ xi nhê với em nó đâu . 
Kết thú buổi check với cô em miền tây quá tuyệt vời .

Đánh giá:
Sn: 1992
Face: teen, còn trẻ có nét duyên, dễ thương, lễ phép ngoan hiền
V1: hệ cam hơi mềm do đã có baby, quần vú to, núm nhỏ, bú liếm thoải mái
V2: có ít lipit thuộc dạng có thịt có mỡ
V3: cong tròn, trắng không tì vết, doggy chuẩn không cần chỉnh
Service: mới ra nghề nên skill còn yếu, anh em chỉ bảo them, nghe lời, yêu nghề, mến khách, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc.

Infor:
Nghệ danh: Tú Dung
Khu vực: Quận Tân Bình
Thời gian: 9h - 23h

Price: 400k/s
Pass bạn anh sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom