300k Gái gọi Vy Vy xxx661 - Hàng mới tháng 3

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chào anh em gia đình vnanchoi. Dạo này hàng về cũng ổn, mong là anh em check nhiều để giữ nhiệt cho mấy em gắn bó với diễn đàn nhưng những em làm không tốt mấy bác cứ phản ánh, Sói sẽ không để 1 con sâu làm rầu nồi canh nhưng cũng không để thánh nào ăn hiếp mấy em gái với những lí do không chính đáng.

Lâu lắm mới kiếm được 1 em đúng chuẩn, hợp gu với mình, ngực to mà mình dây thế là đi check ngay dù có chút xa trung tâm. Nhưng hàng ngon thì xa tận đâu Sói cũng sẽ đến được. Thế là phi ngay đến chỗ hẹn rùi lúc sau e nó đến. Mở cửa ra đập vào mặt mình là quả vú như quả bưởi. Úi nhìn mà muốn làm múi bưởi quá. Em nó nói chung là dạng mình dây. Mặt em nó cũng có nét duyên. Em nó chào hỏi lễ phép xong vào tăm rửa rùi ra vấn đề chính

Nói về cái khoản làm tình thì thôi rồi lượm ơi. Phải công nhận lâu lắm rủi mình mới gặp được 1 e làm tình nhu thế. Làm tình như người tình, nhẹ nhàng êm ái. Anh em cũng nên hòa nhập với em ấy, cũng mơn trớn và quyện vào cảm xúc như 2 người tình chứ đừng thô lỗ.

1 lúc mình ko chịu được thế là phải bảo em nó stop here rùi đi bao vào chiến đấu. Dập đuoc mấy phút thì out luôn. Hôm nay ko thể hiện được mấy cái bản lĩnh của mình. Dù thế nhưng mà thấy thích thật. Xong xuôi rùi chào em nó ra về mà ko quên câu cuối a sẽ gặp lại e ngày gần nhất. Em nó cười bảo anh phải quay lại nhé em đợi

Đánh giá:
SN: 1994
Chiều cao: 1m62
Quê quán: miền nam
Face: Đẹp không tì vết, đúng là thiên thần nhỏ của anh, với song mũi cao dọc dừa, đôi mắt đẹp long lanh hút hồn có thể làm say đắm bao chàng trai.
V1: hệ cam to tròn săn chắc, núm hạt đỗ, hồng hào, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh.
V3: cong vút, căng đét, hợp với dáng em, tôn lên dáng hình mảnh mai của em.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.​

p/s: có qua đêm giá thương lượng

Thông tin:
Gái gọi: Vy Vy
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 2h sáng
Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom