400k (Gia hân) cô bé dâm đãng

Status
Không mở trả lời sau này.
Được thằng bạn giới thiệu ,Tuần trước gọi em k được tình cờ có đi ngang gần chỗ e làm, nên thử gọi lại thì e bất máy với giọng miền tây nghe chảy nước, ngay lúc e đang rảnh lun mình phi tới liền nt e số phòng, chưa được 10p thì em gõ cửa, thật sự mình không nghĩ là e đẹp đến vậy đúng với người mình thích luôn tròn tròn cười có duyên nữa e chào hỏi tí thì bắt đầu vào chuyện 2 đứa e hỏi a muốn tắm chung k, nhưng lỡ tắm gòi làm biến nên đành hẹn e lần sau, khoang 4_5p gì đóa e bước ra leo thang lên nam kế bên, vừa nói vừa mò làm k để ý là e nói gì luôn.... Tới lúc bj thang bé lao cột đá bi muốn phọt lun ùi nhưng gán kiềm lại hôn đến mình chịu hết nổi kêu mang bao thì e mới nghĩ , e hỏi a muốn e cưởi ngựa k, chưa kịp ừ thì e đã leo lên cho ngay thang nhỏ vào gòi, trời ơi nó bót mà nóng hổi luôn ạ và e nhịp nhẹ nhàng thấy mình phê e ấy làm nhanh hơn sướng quá đành giữ e lại và tới mình cưởi e lại, nhìn mặt em phê rên nhè nhẹ làm mình hứng thú hơn ,sướng quá sắp out thì dung lại sang kiểu doggy nhìn vòng nào ra vòng cũng đẹp mong to tròn mình nhấp e cũng nhấp hai đứa rên trong sung sướng chịu hết nổi thật gòi đành dập mấy phát cuối luôn out thật gòi đấy và xong e ấy tắm rửa cho mình và hỏi thăm vài câu thì mình chào tạm biệt Em
cảm nhận là e nhiệt tình sv tốt vui vẻ k hói thúc đặc biệt rất dễ thương

Ae nào muốn lấy sdt của em ấy thì click vô link này lấy sdt http://www.vnanchoi.com/forum/threads/gai-goi-gia-han-xxx825-co-be-hoc-sinh-cap-2.10142/

Last edited by a moderator:
T

traidamdt8x

Guest
Xin chúc mừng bác. Đọc xong bài rp muốn phê trym cùng bác kk

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom