400k Gia Hân - Thủy Chiến Ngày Mưa Bão

Status
Không mở trả lời sau này.
Trưa xong việc set kèo em nó nhưng địa chỉ hơi xa sợ ko kịp giờ làm. Thế là 3h30 chiều set kèo lại, trời đang mưa tầm tã, có việc chạy ngang qua rồi ghé em nó luôn.
Hôm nay ngày rằm nên nhiều bác cho cả 2 anh em ăn chay nên có vẻ các em khá rảnh. Tôi thì ăn bất chấp ngày tháng.
Mình tắm xong thì em nó tới. Đi tắm xong trò chuyện tí cho thêm gần gũi.
--Gia Hân trông baby, mặt như búng ra sữa.
-- V1 tự nhiên, hệ cam, đẹp
-- V2 eo ọt ngon luôn
-- V3: khủng nha, tròn trịa
-- V4: để dành k tiết lộ nha
-- BJ: nhẹ nhàng từ từ và sướng tận óc. Tôi cũng dai nhưng quá sướng k thể chịu nổi nên nói em đeo bao vào chiến. Em cưỡi ngựa nhúng 1 tí thì tôi đè em ra nằm trên cái gối và nhét thằng cu vào bím em. Nhấp liên hồi với tốc độ nhanh dần. Mắt em nhắm nghiền, càng nhấp tôi càng nghe thấy âm thanh "ộc ộc" ngày 1 lớn. Đoán là dâm thủy của em tuôn ra, tôi rút thằng nhỏ ra và ngắm nghía sờ soạng cái bím lênh láng nước của em. Tôi hỏi e thích đâm cu sâu hay nông. Hehe, 2 bên hợp tác nhiều mới vui cả 2 nhỉ. Em thích đâm sâu các bác à. Tôi tiếp tục nhét thằng em vào. Em thốt lên: "ôi, con cu vĩ đại, khúc giữa to quá anh Love ơi". Thấy em thái độ vui vẻ hợp tác dễ thương cực tôi càng nứng lên. Và rồi đổi các tư thế vác chân trái phải, rồi vác 2 chân, úp thìa. Nhất là tới đoạn doggy, tôi nhấp và ngoáy liên tục với cường độ ngày càng mạnh. Con ku tôi ko thẳng mà nó cong 30 độ nên làm cho em nó kích thích mạnh hay sao đó. Cho đến khi em nó rên lên "sướng, sướng anh, anh đụ mạnh nữa đi anh ơi". Và rồi lại là âm thanh ấy "ộc ộc...ộc ộc ộc", càng nghe toi càng kích thích mạnh, vỗ vào cái mông cong cớn, tròn mịn của em. Cuối cùng, out trong tột đỉnh.
Chưa bao giờ đi chịch cảm giác mà phê như vầy. Rút con cu ra khỏi bím em, nhìn ngắm lại cô bé chút nữa. Cô bé thật sạch sẽ, lông cạo, nhìn hồng hào và ước át với dâm thủy lênh láng ra tới bẹn, cứ như bao bị thủng nên tinh trùng bắn ướt ấy. Bác nào thích vét chắc thích lắm, tôi thì ko xài service này.

Cuối cùng, em gọi tôi vào để em tắm rửa lại cho sạch sẽ bằng nước nóng. Cực kỳ dễ thương tình cảm luôn.

Cám ơn cô gái ngọt ngào trong chiều mưa!

http://www.vnanchoi.com/forum/threads/gai-goi-gia-han-xxx825-hang-moi-thang-9.9918/

Chỉnh sửa cuối:
Cảm ơn anh nha... a sướng là e vui lắm lùn... Nhưng tiếc không biếc a là ai..
Hehe, buổi trưa anh set kèo (tưởng em ở Ng T hai Binh). Nhưng em ở TC hơi xa chỗ anh làm, sợ ko kịp vô làm lúc 1h ấy. Nên chiều 3h hơn anh mới sét kèo lại hihi.
8 chuyện gái Âu Mỹ, gái Thái Lan đồ tùm lum nè :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom