THÔNG BÁO Giao lưu mỹ nữ, kết nối tình thân

Status
Không mở trả lời sau này.

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
Như bài thông báo lần trước, sau kiểm duyệt 3 tháng, diễn đàn đã tổng kết lại số bài report của anh em checker, có 1 số anh em chắc do điều kiện bên ngoài xã hội đã không có thời gian để tham gia diễn đàn nhiều, thế nên BQT đã nâng và hạ rank vip của 1 số bác.

Thêm nữa là tất cả nick vip có quyền lợi được chat trực tiếp với mỹ nữ thông qua inbox. Anh em vip muốn inbox riêng với em mỹ nữ nào thì comment trực tiếp vào trang cá nhân của Sói Trắng, BQT sẽ giúp các bác tạo inbox riêng với mỹ nữ đó.

Bên cạnh đó, diễn đàn sẽ tiếp tục tổ chức event tạo sân chơi cho anh em checker. Event sẽ kéo dài 3 tháng, diễn đàn sẽ kiểm duyệt và xác nhận bác nào sẽ có bài report nhiều nhất sẽ được 1 phần quà từ BQT của diễn đàn.

Một số thành viên vip hiện nay
1. Pupu
2. Thuận_thiên
3. Khoailang258
4. Dejavu

p/s: anh em vip nếu có nhã ý muốn kết bạn zalo với acma thì để lại tin nhắn.

Chỉnh sửa cuối:

Thuận_thiên

Khách qua đường .......
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Hay quá bác acma ơi.làm dc như vậy thì ae checker sẻ ũn hộ đều đều mấy e thôi

K

Khoailang258

Guest
Không biết mấy bác khác thì sao chứ mình vẫn onl đều đặn, đi check thường xuyên. Tuy nhiên mình đã thay đổi quan điểm, chỉ những em mình thấy hài lòng vui vẻ thì mới viết report. Còn không mình sẽ không viết để tránh ảnh hưởng đến công việc của em. Không có hàng mới thì đi lại mấy e cũ mà mình thích. Có vài e mình đi cũng chục lần.
Mình cũng chân thành khuyên mấy bác là đừng vì máu dồn xuống trym mà đi mấy web khác kẻo lại ôm cục tức vào ngừoi. Chẳng đâu bằng vnac đâu =))

Như bài thông báo lần trước, sau kiểm duyệt 3 tháng, diễn đàn đã tổng kết lại số bài report của anh em checker, có 1 số anh em chắc do điều kiện bên ngoài xã hội đã không có thời gian để tham gia diễn đàn nhiều, thế nên BQT đã nâng và hạ rank vip của 1 số bác.

Thêm nữa là tất cả nick vip có quyền lợi được chat trực tiếp với mỹ nữ thông qua inbox. Anh em vip muốn inbox riêng với em mỹ nữ nào thì comment trực tiếp vào trang cá nhân của Sói Trắng, BQT sẽ giúp các bác tạo inbox riêng với mỹ nữ đó.

Bên cạnh đó, diễn đàn sẽ tiếp tục tổ chức event tạo sân chơi cho anh em checker. Event sẽ kéo dài 3 tháng, diễn đàn sẽ kiểm duyệt và xác nhận bác nào sẽ có bài report nhiều nhất sẽ được 1 phần quà từ BQT của diễn đàn.

Một số thành viên vip hiện nay
1. Pupu
2. Thuận_thiên
3. Khoailang258
4. Dejavu

p/s: anh em vip nếu có nhã ý muốn kết bạn zalo với acma thì để lại tin nhắn.
Af minh co dai nao gai to to hoac la gai nuoc ngoai ko ad

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom