Ham muốn của vơ Tuấn.

Mrdolar

Còn đang trần chuồng ngồi trên ghế cho con bé Thư bú con cặc thì làm sao quan tam cái gì khác đâu. Con bé thư đang quỳ bú con cặc tôi mút rất sướng một cách rất thích thú Thư bú rồi liếm lưỡi cuộn lấy chym tôi ấn đầu cho ngập con cu vào họng Thư nhìn con bé vẫn thích thú vẫn cứ cho tôi ấn dập đầu. Sướng lắm thư ơi e bú cặc anh sướng lắm.... chỉ tội con bé nghẹn nước mắt chảy dầm dề ôi xem con chym của tôi nó vừa dài vừa cứng vậy Thư vẫn cầm nó vuốt ve nó. Em yêu chym anh lắm. Em thích chym anh lắm
.. buồi anh to quá... ư tôi cầm vụt con cu vào má Thư nqoan quá em yêu. Bú cặc anh sướng lắm giờ lại đây rồi ngồi lên đùi anh cho con chym nó biết mặt con bướm em đi. Em nứng lồn rồi anh yêu ơi em thích wa anh địt em rôi em sướng lăm.
Ừ ừ Thư ngồi lên rồi cầm con cu nhét vào lồn uót nhẹp mà ngồi lên ngồi xuống. Á á sau quá cu anh địt vào tận tử cyng em rồi. Ư sướng quá.... a địt em sướng quá lồn em sướng quá.... Oh anh cũng thích lắm thư ah. Lạ to lên nữa lện em.
E sướng quá ư ư em sướng quá..
Anh ơi buồi anh to quá cứng quá địt nát lồn em rôi... ư ư
Kêu sướng to lên cho người ta nghe thấy đi em. Cho em sướng chết ne.... chơi cái lồn em sướng chêt đi luôn ne.... vâng anh địt e sướng lắm anh địt mạnh vào.... ư ư
Thư là cô bé lễ tân của ks chúng toi 18t có đc quen biết lên cho vào làm lễ tân gíup việc cùng tôi cho vc Anh chị tôi. Tôi quản lý còn lễ tân thì phải sắp sếp cho con bé Thư mọi việc rất được việc và rất biết nghe lời. Thích anh quản lý bảnh bao còn trông bảnh rất phong độ người chẳng 6 múi nhưng khỏe kinh. Nói truyện thôi cũng làm con bé chảy nước lồn bởi vậy vừa tiên lễ tân vừa tiện làm con đi điếm cho tôi thích bất kể lúc nào cũng phải lên sẵn sàng làm mọi thứ cho tôi rất nghe lời bởi vậy lên mới chiều chuộng. Thư được đit thì sướng ko biết ngại hay ko biết xấu hổ rên ầm hết cả lên làm cho bên cạnh bà chị tôi suốt ngày nhắc nhở việc sinh hoạt tình dục của tôi vs thư làm cho bên cạnh người đang vắng ck. Cô đơn như chị tôi phát rồ lên chị Hoa hơn năm nay chưa đc động vào người. Con giờ mới 3thangs tuổi. Vừa chửa thì Ck đi tù giờ có tôi mọi việc toàn cho tôi quyết hêt. Coi như người nhà vậy Hoa mới chẳng quản tôi việc gái mú tại ks còn cùng cạnh phòng vs chị. Sắp sếp hợp lý của tôi mỗi khi đụ con thư là con bé phải kêu gào hết sức. Đương nhiên là bên cạnh phải khó chịu... Vừa bắn tinh đầy mồm con Thjw xong đang sướng vì xuất ngước mắt lên bỗng có một thưs qua tầm mắt đang ngó xem 2 đứa đang trần chuồng bắn tinh trùng lêb mặt con bé đang quỳ dưới chân... ôi giật mình nhân ra cái bóng đó giống vs chị tôi nhưng chưa kịp nhìn kỹ thì cánh cửa đóng lại rồi... Đang sung sướng xuất đầy mặt con Thư bỗng có người làm cho cảm thấy rất khó hiểu. Nhưng tôi cũng chẳng ngại vì tôi cố làm cho con Thư rên to cho chị nghe thấy. Bởi kế hoạch của tôi là được giúp chị đỡ khó chịu khi 1 năm rưỡi rồi để ko?
Một buổi tối của tôi và thư kết thúc trong dã dời của thân xác tôi vào tắn rồi ra nằm tren giường rồi thiếp đi chẳng mặc quần áo vẫn trần chuồng. Con bé thư chơi xong phải ra quầy lễ tân lên mặc kệ tôi nằm ngủ ko dám đánh thức. Mê mệt nằm thiếp đi khi tỉnh giấc đã muộn rồi cô chị tôi đang đứng ngay đầu giường giật mình thấy tôi mở mắt ra vội lẳng sang việc vào gọi em dậy. Nhưng ai ko biết giờ tôi trần chuồng nằm phơi ra như vậy mà còn đứng nhìn. Thật tệ nếu thực sự mà nói muốn chơi bà chị này quá rồi. Chị ngon vậy nhưng chưa có lý do lên chưa thể tiến lên được. Giờ càng lúc càng thấy chị hay tò mò hay xem trộm đang địt nhau. Xem trôm vậy là ko có ý tốt rồi nhưng giờ vẫn chưa đến lúc thích phải cho bà này nghe lời cơ.
Vậy là cứ thế tôi bắt đầu làm nhiều việc khiến con Thư phải nghe lời rất chăm chỉ kể vs chị Hoa nghe về việc tôi chơi sướng ra sao. Rất nhiều thứ khiến tôi lứng cặc khi thấy chị ăn mặc trước mặt tôi lẳng lơ mời gọi vẫn có tính cách Dâm đầy trong mình Hoa bắt đầu muốn đc đụ sau bao ngày tháng thèm thuông. Chưa cai sữa vẫn còn con ti vẫn còn chưa thực sự can đảm để khiêu khích tôi nhìn trộm tôi đit cái thư nhìn trọm chym tôi lúc tôi cởi truồng. Vậy thế sao tôi ko chủ động vs con chị dâm này xem sao...
Đang ngủ trên chiếc giường êm ái của vc mình giờ vắng ck còn đứa con nhỏ nằm cạnh. Mặc dù chẳng cấm tôi ra vào tự ý lúc nào cũng đc căn phòng có người lạ nhưng lúc nào trong lúc ngủ chị Hoa vẫn chỉ có chiếc váy mỏng manh ngắn cũn cỡn khoác lên người mọi thứ đều rất bắt mắt khiến tôi thích thú với chị. Hôm nay cũng vào giờ đêm 12h rồi tôi vào phòng mùi rượu vẫn nồng nặc. Chị đang ngủ trông cách ngủ của chị mông chông ra đầu ngoài giờ đứng mà nhìn thôi cu nó đã căng phồng lên rôi. Chủ động vào chơi chị Hoa lên tôi cũng làm liều luôn tụt sạch quần áo cởi bỏ hết con cu lắc lư nghe vẻ nó háo hức khi thấy chuẩn bị đc ăn bướm lạ. Tôi nằm luôn lên giường từ sau ôm Hoa con cu thì ghẹ ghẹ vào đít Hoa còn tay thì vòng ra xoa vú Hoa. Con cu giờ nó đang chĩa thẳng vào đit cua Hoa. Hôn gáy rồi luồn sang bên vành tai tay thì lượn khắp cặp vếu cua Hoa con Hoa có vẻ bị sự kích thích làm cho tỉnh giấc ròi nhưng vẫn thấy nhắm mắt nhưng hơi thở thì gấp gáp lắm rôi. Tôi cư mặc kệ phản ứng của Hoa ra sao lúc này đang nứng cặc ròi vây lên cứ mút rồi tay luồn xuống mông xoa mông cầm con cu vuốt ve cái lồn sau cái silip con cu quệt lê làm cho có cố chịu cũng ko nằm im được. Vong tay kéo Hoa nằm thẳng ra và cứ dùng tay thôi xoa cái lồn Hoa mà chẳng đc vài phút mà đã thấy lồn con bé ướt nhẹp rôi.... cởi bỏ chiếc silip kéo chưa hết khỏi chân Hoa tôi dfax dùng lưỡi liếm vào khe háng rồi tay vén hai bên chân rộng ra đưa luõi liếm vào lỗ lồn Hoa xoáy lưỡi đâm lưỡi sâu vào lỗ lồn hoa
Chưa đủ tôi còn chọc ngón tay vào mà móc lồn Hoa. Giờ con bé vùng dây có vẻ cố tìm cách kéo tôi ra khỏi lồn. Đang làm gì vậy sao lại như vậy em làm gì chị vây.
Đừng làm vậy mà....
Tôi vùng lên mặt đối mặt tay thọc móc lồn càng lúc càng nhanh càng mạnh chi Hoa lâu ko đc làm tình lên chỉ vừa vòng lên nhìn thì đã thấy bên Hông Hoa bắt đầu co giật rồi bỗng thấy lồn đang bỗng chào ra một đợt dâm thủy lênh láng phọt ra làm ướt nhẹp hết cả bàn tay. Thiwr hổn hển hết cả sức nằm gục xuống chẳng phát lên lời nói nào. Giờ thì tôi mới hôn lên môi con chị vẫn ra vẻ giãy và đẩy tôi ra. Nhưng chẳng vậy lên làm càng hứng phấn bản năng của tôi. Nhìn xem nào giờ em có chik rồi nhé Hoa.... em làm lồn Hoa chảy đầy nước rồi Hoa sướng ko.
Em thích địt hoa quá rồi.... bế thốc hoa lên bành lồn trước mặt con cu nó đang muốn lao vào lồn con chị rồi.... Hoa ơi lồn Hoa đẹp thật đây.
Đừng vậy mà ư ư đừng cho vào mà chị xin em mà. Ư ư
Em đùng làm vậy dừng lại đi.... á á
Á á chị thấy sướng phải ko?chi thích lắm phải ko Hoa ... buồi em nó được địt cái lồn của Hoa khít quá đi. Sướng lắm ôi con cặc tôi đang bi cái lồn đẹp nó ngậm chặt quá sướng quá.... Hoa ơi sướng lắm mà em đitk chik sướng lắm mà.... ôi sữa chảy đầy ra rồi nè sướng vậy em phải bú hết chỗ sữa của cháu em rồi... chụt chutk ôi lồn khít vậy em sắp ko chịu nổi nữa đấy.
Ư ư ư đừng mà em bỏ chị ra...
Sướng quá đùng làm chị nư vậy á sướng...
Chết mất chịu ko nổi rồi ư ư...
Hahaha Hoq kêu sướng rồi phải ko? Vậy mới ngoan chứ lồn Hoa khít quá. Ơ ơ Hoa sắp tới rồi em sắp chịu ko nổi rồi muốn bắn vào lồn Hoa quá... nhấp nhanh mười phát mạnh hết sức cuối cùng ko chịu nổi gồng mình lên rồi bắn photk vào lồn Hoa một đợt tinh trùng nóng chảy trong lỗ lồn Hoa. Sướng quá chị ah...
Hoa ơi có gì mà còn phải ngại nữa lại đây ôm tý chị ơi muốn nói gì ko?
Ko tai sao làm vậy vs chị đồ quỷ làm chị chịu ko nôi