THÔNG BÁO Hình Ảnh & Clip Happy Birthday Vnanchoi.com 8/2014 - 8/2018

Status
Không mở trả lời sau này.

thông tin off

VIP Member
Tiêu chí Trên hết là VUI LÀ CHÍNH

Chữ "cảm ơn" thật nhỏ nhặt nhưng ta vẫn phải học và phải luôn dùng. Khi mình nhận sự đồng hành từ ai đó cũng đồng nghĩa mình cũng phải cần nói lời cảm ơn. Vì thế muốn trưởng thành thật khó. Có những khi nói lời cảm ơn cũng chẳng thấm tháp gì đối với những thành viên khi đi tới buổi off phải mất đến 1h-2h đồng hồ mới tới nơi có những bạn còn dành cả 1 ngày nghỉ để sáng xuống sớm chờ tới giờ off.chẳng hạn! Đó là niềm vui của những thành viên đứng ra làm off , biết được thành quả đóng góp của mình đã được người khác đón nhận và đó cũng là động lực thúc đẩy người được cảm on tiếp tục cố gắng cống hiến nhiều hơn nữa đối với những gì mình đã làm cho sân chơi mình đang tham gia

Đang chờ tới giờ G :p

Không cần phải màu mè, không phải là giả dối, thành viên tổ chức buổi off và thành viên tham gia buổi off đều là chút gì đó nhỏ nhoi đóng góp để tạo nên một sân chơi

Quay lại chủ đề chính đặc biệt được gửi lời cám ơn chân thành đến chủ diễn đàn đã tạo ra 1 Vnanchoi để có 1 buổi off ngày hôm nay nói riêng và nhũng buổi off của nhũng bác đi trước cũng như anh em nào tiếp bước tạo ra những buổi để anh em vui vẻ sau những lo toan của cuộc sống đời thường. và cảm ơn những bác tài trợ giải off 8/2018 này
  • Marco :200k
  • cậu Hai : 1 triệu
  • ACMN : 1 triệu + bánh kem sinh nhật .đã tài trợ toàn bộ giải thưởng để BTC chúng tôi tổ chức trò chơi có giải cho buổi off 8/2018 : bác Lady_killah có gửi 1 anh em đi off tiền để thêm cho giải off nhưng do ngày 23/8 qua đã chốt danh sách off và danh sách tài trợ nên BTC xin được từ chối và không quên cảm ơn bác đã đồng hành cùng dd ) ( cảm ơn bác k.phong & 1 em nữ tham gia off đã trang trí cũng như ủng hộ phần trang trí
TỔNG TIỀN TÀI TRỢ OFF : 2,200k
- 200k tiền tip cho bé phục vụ phòng
- 600k hỗ trợ xe cho mem nữ tham gia
- 1500k cho 3 giải mỗi giải 500k
3 thành viên trúng giải mỗi giải 500k
1/ @phúc huỳnh
2/ @Pikalong
3/ @Phở49
( ae trúng giải bớt chút time check hàng thì cho các em ấy 1 bài rep theo đánh giá cá nhân của mình nhé.thanks các bác )

* Bill tăng 1 đã công khai tại bàn
* Bill tăng 2 chia đều cho những thành viên nam nữ (thường là chia đều cho nam ,nữ free nhưng do yêu cầu của 2 mem nữ (thanh thanh & bảo yến)muốn chia vui cùng nên đã chia đều cho tiền bill tăng 2 được công khai tại bàn
Thanks những mem nữ đã bỏ thời gian làm việc của mình tới tham gia chương trình giải trí trên diễn đàn
Mỹ Hạnh
Thanh Thanh
Shamny Nguyễn
Bảo Yến

Cảm ơn những thành viên của diễn đàn dù nổi bật hay còn thầm lặng: Chính các bạn đã và đang đóng góp công sức mình để diễn đàn chúng ta ngày càng tiến bộ và hoàn thiện hơn
tieusaulangtu- ThíchLangThang- anchoicuba- huhi- Pikalong- K.Phong- Boydeptrai123- Mon xì phố -phúc huỳnh - phở 49- Tennkai - mỹ hạnh - samny nguyễn - thanh thanh - bảo yến- -và 3 bác yêu cầu ko đưa tên lên danh sách (cũng sr lần nữa mấy bác bị BTC gửi tiền ) bận c/v nên mình xin trả đoạn clip đầu tiên nhé. Sẽ sớm trả những đoạn clip tiếp theo của ACE ....

P/s: gửi lời tới những mem tham gia nhưng cố tình tham gia cho có & nhằm mục đích phá chương trình .8 thành viên nam nữ (mình sẽ k nêu rõ tên ở đây ) đk off nhưng không tham gia cũng như không 1 câu nói khi btc gửi thông tin cũng như địa điểm cấm tham gia những lần off tiếp theo con người hơn nhau cái ý thức .....

Chỉnh sửa cuối: