THÔNG BÁO Hình Ảnh & Clip Happy Birthday Vnanchoi.com 8/2014 - 8/2018

Status
Không mở trả lời sau này.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Cảm ơn những thành viên của diễn đàn dù nổi bật hay còn thầm lặng...
nghe thành viên thầm lặng là biết nói móc tui rồi, kk.. :rolleyes:
Uóng ....... :p mà dám la to đấy :eek: lặng thầm là đúng :p

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Tiếng của e đó thím về Vũng tàu mà nhớ thím bảo yến quá
:p:p:p :p:p:p Vì sao e lại nhớ a thế làyyyy:p

Ta nhớ lắm ta hận ta ghym :cool: đến k lên tiếng xong rồi quay ra thấy cái mặt chỉ muốn băm thành trăm mảnh :confused::confused:

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Mụ yến phù thuỷ kêu ai biến thái . Ae tui ngoan zậy mờ . Cưng 4 chị e nhất còn j:p:p:p
Ngoan :confused: lạy chúa tôi mấy thím mà ngoan chắc 4 chị em hôm đó hơn cả ngoan là Dại Khờ r :confused::eek:

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Chúc mừng buổi off ấm áp và thành công . Cảm ơn ace đã tạo điều kiện để phở có dịp thi triển thơ ca văn vở trong lần trả bài rep .
Đã tạo điều kiện để phở đi ăn phở chứ :D
Lần này bé bảo yến vất vả vì ae checker chúng ta. Tôi ước hẹn dc bé bảo yến check để viết bài nhỉ
:confused:Ước nữa ăn phở mà cũng ước nữa :eek:báng bổ tên này báng bổ ,phản rồi :eek::p

Bác @Phở49 bán đâu em qua ủng hộ lấy sức đi xoạc :p
Mợ nó hiểm thế :D:p:p

Thật tiếc hôm đó lại bận việc đột suất nên không thể tham gia được. Nhìn buổi off vui quá.

P

Phở49

Guest
Đã tạo điều kiện để phở đi ăn phở chứ :D

:confused:Ước nữa ăn phở mà cũng ước nữa :eek:báng bổ tên này báng bổ ,phản rồi :eek::p

Mợ nó hiểm thế :D:p:p
Cuối tuần này hẹn by ở khách sạn y trên đường x mình cùng tới z nhé cục cưng....:p:p:p

P

Phở49

Guest
Chứ hok phải shamny nguyễn sao bác phở 49 kaka[
Bak thật là hợp ý ta. Bak biết rồi nói nhỏ nhỏ thôi chớ sham biết sham nghỉ hôm đó bak có đền đền dc k...kkk

P

Phở49

Guest
akaka có dụ 49 ngày sau giao tới nữa hả bác. kiểu này lạ a nghen, tui nghi năm bán không được cái nào quá.
Có chớ...vẫn đều đều. Thường khu NTB vẫn bán dc nhiều nhất. Cuối tuần này bak đi giao phở ở TB vs e k. Giao phở dc ăn lẩu....:p:p

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom