500k Hoa Tuyết - Cuộc Hẹn 1 Năm Sau

Không biết từ bao giờ việc đi check là món relax ưa thích của mình. Độc thân, k thích nhậu, k thích chơi game, k thích tụ tập, cứ như tự kỷ ấy.
Nhiều lúc thấy bôn ba cuộc đời k biết để làm gì mà căng thẳng quá, công việc, tiền bạc, tình duyên. Thôi chỉ có cảm xúc mãnh liệt của sex mới tạm lôi ta ra khỏi mớ hỗn độn đó.
Thấy Hoa Tuyết quay trở lại, mình vẫn nhớ cuộc hẹn cách đây hơn 1 năm 1 chút nhưng chưa được vì ngay sau đó em vắng bóng diễn đàn. K biết động lực quái gì mình muốn check em nó, chắc duyên nợ gì đó. Alo set kèo được vào buổi trưa.
HT trong chiếc váy trắng như là 1 cô công chúa tuyết, đằm thắm nhẹ nhàng. Hình như đây là nét tính cách của các cô gái miền đất cố đô.
Abccd xyz thì anh em biết cả rồi nhỉ.
Nổi bật: sạch sẽ thơm tho tắm rửa kỹ, body mịn màng săn chắc, ôm ấp tình cảm, phục vụ rất nhiệt tình. Mông má săn căng đét chứ k phải mềm nhão nên doggy rất phê. Nước nôi tự nhiên không dùng gel. Love tui đi check k có hôn hít tevet chi hết, chỉ sờ mó thôi :D nên k review mấy vụ này.

Chúc em HT sức khỏe và may mắn!

http://www.vnanchoi.com/forum/threa...-mung-em-tro-ve-sau-thoi-gian-dai.9733/unread

Chỉnh sửa cuối:
Top Bottom