500k Hồng Loan - Em gái mưa ngoan hiền

Status
Không mở trả lời sau này.

Vô Ngã

Lâu rồi mình mới ghé lại diễn đàn, chắc tại mùa Covid nên ít sôi nổi như xưa.
Hôm qua trốn việc, ngồi quán cafe nhìn mưa cũng buồn, lướt diễn đàn đọc bài của bác Sói lại đọc được bài report của anh Hề nên thấy cũng hợp tình-hợp lý-hợp ý, nên nhắn tin em set kèo với hy vọng được em nhắn lại. Điện thoại tin tin trao đổi vài câu thế là ok lên đường.
Ghé ngang công ty tắm một chút rồi lại ...trốn việc (công ty mình có nơi tắm riêng cho nhân viên), chạy ngoài đường mưa nặng hạt xem như tắm lần 2, . Ghé ks lấy số, nt cho em rồi lại vào tắm lần 3. Tắm xong nằm đợi xíu thì em đến.
Lúc gặp em thì ấn tượng ban đầu là em khá xinh, rất lễ phép và body cực chuẩn theo góc nhìn của mình, có phần hơi e dè vì cũng lần đầu gặp mặt mà . Thủ tục ký kết hợp đồng tác chiến sau đo chắc không cần miêu tả nhiều, thơm-mềm-mịn-mượt, quá được, không vội vã, lại còn tình cảm.
Xong việc hai anh em trò chuyện cũng để hiểu nhau và cởi mở hơn, kỷ niệm lần đầu gặp em trong một chiều mưa đầu tuần...cơ mà lúc về thì mưa không gọi là tắm lần 4 nữa mà phải gọi là bơi luôn Sài Gòn tuần này mưa khủng khiếp các bác à.
Hẹn em một hôm nào đó lại gặp, lại tiếp tục những câu chuyện vẫn còn dang dở....
Cám ơn các bác đã bỏ thời gian đọc bài report của mình và cũng hy vọng các bác ủng hộ em gái cùng vượt qua giai đoạn khó khăn này.
Năm Covid, mùa thứ 2, 14/09/2020.
http://vnanchoi.ca/forum/threads/gai-goi-hong-loan-xxx792-mat-ua-nhin-vu-dep.11122/

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom