600k Hotgirl Lenny - Em quá đẹp và quá ngon

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Lần trước up video bị ăn gạch nên đã tham khảo ý kiến 1 số bác vip. Xin chân thành cám ơn những người anh em trong thời gian qua đã ủng hộ hàng của Sói. Thật sự thì thương hiệu của Sói được tạo nên nhờ vào 1 phần những đóng góp hết sức quý báu của anh em. Tuy nhiên bên cạnh cũng còn rất nhiều bác không hài lòng. Nhưng không sao, chỉ cần có những bác chơi thân thế là ok rồi. Sân chơi nào cũng có quy định của nó, ai hợp vs những điều ấy thì tham gia vào. Ai không hợp thì giải tán thôi.

Hôm nay tạo thêm 1 clip xem có nâng cấp level lên được không? Đặc biệt cám ơn 1 bác rất nhiệt tình luôn chia sẻ kinh nghiệm vs mình.

Đánh giá:
face: xinh xắn, chiều 1m7 vs nét đẹp quý phái của nhũng e trên sàn catwalk.
vều: to tròn căng bóp rất sướng tay , đầu ti lại đẹp.
v2: dạo này ăn đêm sao mà có bụng rồi ngen, hum nào hẹn e đi gym luôn, nhưng ít nhất cái eo vẫn còn là sướng rồi.
v3: oki, cong mẩy phết, hợp với môn phái doogy...
\./ khá khít, nước nôi thi oki, đủ dùng, nhung lúc Sói doogy, thi thôi rôi ấm, cọ nhiều thành nóng ạ.
service: HJ, BJ, liếm láp toàn thân điêu luyện, dọn wc sạch sẽ, đá bi lau cột.

Infor:
Nghệ danh: Lenny
khu vực: quận 10, 8, 3, 1
thời gian: 10h - 8h
price: 600k/s
pass bạn a sói

p/s: em nó có qua đêm, ai đi thì hẹn em nó trước 9h nha. ( giá cả thương lượng).

Last edited by a moderator:

Chủ đề tương tự

N

NhocAC

Guest
em này xôi thịt quá, body không mẫu. không biết mặt có xinh không? anh em ai đi về làm rp cho anh em tỏ nhé.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em này mình đi 1 lần rồi. Nói chung tùy mỗi người 1 gu, theo đánh giá của mình thì e này service và cách nói chuyện nhẹ nhàng vui vẻ, với lại hôm gặp e người mệt mệt nên cũng ko đòi hỏi e nhiều về service lắm. Nhưng mà da em ngăm ngăm và bụng hơi to. Face thì dạng trung bình, nhìn ko còn teen lắm. Được cái vú to, căng tròn tự nhiên. Bím e thì cắt tỉa gọn gàng và còn bót, vì da em ngăm ngăm nên mình ko có hứng tevet cho e nên ko biết thế nào nhưng mình nghĩ tevet chắc ok. Dáng cao mông to, doggy sướng, mình out ở thế này cả 2 lần.

Hôm đó mình gặp e là 1h/2c là 1 củ nhưng mình bo em thêm 200k vì thấy e cũng thoải mái ở lại trò chuyện thêm với mình. Cho mình ké vài tấm hình cho xôm tụ nhé bác Sói:

Set 2 giữ minh và em mới có nhiều ấn tượng, vì rất thích phong cách ăn mặc của em lúc mới vào cửa (các bác nhìn hình trên nhé) nên hiệp 2 mình nói em mặc lại quần áo và làm tình như vậy, em đồng ý luôn. Thế là e vẫn mặc áo , mặc váy và mang giày cao gót như trong hình, em bú liếm cho mình lên và mình đè e ra làm tình. Nhìn cứ như e là 1 diễn viễn JAV vậy. Mình để em nằm trên giường, tốc váy em lên mình đứng dưới giường chơi tư thế vác cày qua núi. Nhìn cặp chân dài và đôi guốc của em gác lên vai mình , làm tình rất phê và chịu ko nổi nên kêu e quay mông lên. Cảm giác vừa tốc váy em lên vừa đứng dưới giường doggy em sướng ko thể tả nỗi....Rồi mình out luôn ở thế này. Nói chung mình thích cảm giác này với e, bộ đồ vừa sexy, vừa kín đáo che hết những khuyết điểm của e , làm tình vừa vướng víu 1 tí nhưng vẫn thích thích....Hj bác nào tò mò cứ thử nhé.

Với mình thì có lẽ e ko hợp gu nên gặp 1 lần rồi thôi. Chỉ là 1 checker dạo nên các bác có gạch đá gì thì ném nhà bác Sói nhé đừng ném mình tội nghiệp :)
Bác này có sở thích sex vs đồ luôn :) cái này cũng hay

B

btt778899

Guest
Bác
Cũng muốn viết lắm bác à nhưng mình đã nói rồi do em này mình ko hợp gu nên chỉ gặp 1 lần thôi à. Em nào mình thấy hợp gu và sẽ gặp lại nhiều lần thì mới có hứng thú viết RP bác à. hjhj
Bác này giống mình.với lại em nào có nhiều RP rồi viết nữa thì thấy hơi bị thừa.@@

B

btt778899

Guest
Theo mấy bác, những em có từ 2 bài rp rồi thì có nên viết nữa ko.mà ko lẽ đi em nào cũng viết. Em nào để lại ấn tượng khó phai mới viết chứ.@@
Mà ko biết sao mỗi lần đi gặp em Yến xong là muốn viết về em nhưng bài của em lên cả chục rồi nên thôi.@@

TUNG

Theo mấy bác, những em có từ 2 bài rp rồi thì có nên viết nữa ko.mà ko lẽ đi em nào cũng viết. Em nào để lại ấn tượng khó phai mới viết chứ.@@
Mà ko biết sao mỗi lần đi gặp em Yến xong là muốn viết về em nhưng bài của em lên cả chục rồi nên thôi.@@
em nay khong Ok lam

Hàng Chú Sói lúc nào cũng đẹp và uy tín,chất lượng..wa nhận xét nhg hình ảnh và videos sống động,E cũng thuộc top trg nhg hoa khôi của DĐ đó nhe,như các chú nhận xét,thì E nó có phong cách sang và dịu dàng,êm ái biết bao..phải nói là gout này TUYỆT.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom