600k Hotgirl Linda Trần Xxx814 - Em Đã Quay Lại Với Nhà Sói

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hi các ae đồng dâm. Hè sang, hàng ngày ngắm các e ăn mặc mát mẻ, quần ngắn áo mỏng chíp đen đi đường mà thằng ku ko chịu ngồi yên, cứ ngọ nguậy đòi lên tiếng, thế là nhân mấy hôm nghỉ giỗ tổ, Sói lại tranh thủ lên đường đi check. Lần này gọi cho e Linda trền vú to dáng chuẩn vì em ấy đi khắp nơi lại phải về với Sói thôi, đâu ai tốt hơn nơi này.

Làm cái mess setup tại khách sạn, đến nơi phòng ốc khá gọn gàng, sạch sẽ. Tắm rửa rồi chờ em nó khoảng 10ph thì em nó đến. Scan sơ bộ từ trên xuống dưới: mặt mũi oke, biết trang điểm ăn mặc. Rồi thì e nó cũng tắm rửa, vào ôm ấp thì da khá mịn, mát (em nó kêu là đi thế này có hôm cũng đem sữa tắm riêng đi). Lột khăn ra thì bưởi biếc đủ cả, to và săn, bóp cũng khá thích. Bím gọn gàng, nước nôi ban đầu hơi ít, lúc sau móc lốp thì cũng có. Mình đè em nó ra bú mút gần 5ph rồi thì đến lượt em nó trổ tài. Cũng liếm ti, HJ, BJ, liếm láp cẩn thận. Em nó đc cái khá ngoan ngoãn, bảo j làm nấy, chán mới thôi.

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m62
Face: mũi cao, mặt v line, xinh xắn đẹp như 1 pho tượng, phải nói là em là người có face đẹp nhất diễn đàn này. Thích hợp vs các bác thích face xinh.
V1: hệ bưởi to tròn săn chắc, ngực hồng, bú mút rất thích, nhìn thôi đã xịt rồi
V2: eo con kiến, chuẩn dáng người mẫu luôn
V3: cái này cũng cuốn hút không kém, tôn thêm những đường con trên cơ thể mỹ nhân
Service: kỹ thuật cũng thuộc dạng khủng nhé, làm tình rất điêu luyện. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Linda trần
Khu vực: quận gò vấp
Thời gian: 10h - 23h

Price: 600k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator: