700k Hotgirl Rini Nguyễn Xxx861 - Em Hàng Hot Nhất Tháng 8

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Xin chào toàn thể đồng dâm

* Hôm nay Sói xin đc giới thiệu đến a e 1 e gái lần đầu tiên đi làm wed sex online này. E này thì mình cũng chỉ đc 1 e hàng quen giới thiệu và cũng đi check xem như nào.

* Và cũng vì hoàn cảnh khó khăn nên cũng nhờ mình viết bài giúp để đẻ e nó có thêm thu nhập. Nên Sói tôi đưa e nó lên đây mong mọi người chung tay mỗi a e 1 chym giúp e nó.

* Tất nhiên trước khi đi lên tôi cũng đã phổ biến luật chơi đến e nó. Làm dâu trăm họ ko hề dễ đi làm cũng có người lịch, có người nọ người kia. Có thể e gặp người xay, người xấu trai, người dị tật,... nói chung e ko có quyền chọn khách. E nó cũng hứa sẽ cố gắng làm tốt.
Tất nhiên mình cũng nói e có quyền từ chối ai say xỉn, dùng chất kích thích, ma túy.

* E nó cũng thuộc dạng nhẹ nhàng tình làm. Làm tình theo kiểu ôm ấp hôn hít. Sờ mó vét vủng để 2 bên cùng thỏa nãm. Vì cũng đi làm ít nên cảm xúc còn rất chân thật. Những tiếng rên nhè nhẹ những cũng đủ để đối phương hưng phấn.

Đánh giá:
Sn: 1992
Chiều cao: 1m65
Face: baby xinh, như mấy em sinh viên học viện sân khấu nghệ thuật, phải nói là thời xưa xem mấy cái ảnh báo người mẫu tuổi teen như thế nào thì e y chang vậy đấy
V1: hệ cam, dạng vú chén, rất săn chắc, núm hồng, bú mút thoải mái.
V2: eo ót mính dây đúng chuẩn người mẫu nhé.
V3: cái này cũng hết sức nẩy, cong tròn, doggy chỉ có out sớm thôi.
Service: làm tình khỏi chê, phải nói là rất điêu luyện, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, cho ra trong miệng (với khách sạch sẽ) gần full option.

Infor:
Gái gọi: Rini Nguyễn
Khu vực: quận gò vấp
Thời gian: 9h – 22h

Price: 700k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Reporter

Người quét lá
MOD
Công Thần VNanchoi
Giá Sói đưa đúng là chuẩn ko cần chỉnh.
Em này nhìn tê quá Thiên Địa ơi. Tks

C

cudam

Guest
Kính thưa các bác..! Dù đang ốm yếu nhưng một khi đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai...nên tui móc cục gạch pm phát, sau 3 phút có hồi âm...xách dái lên và đi...KS này quen thuộc nên cũng khỏi mất thời gian tìm địa chỉ. Lấy phòng, pm cho em nó...5 phút em nó đã có mẹt....thế là lao vào nhau...thổi kèn, đá trứng cút các kiểu và chiến ở tư thế truyền thống, chó đái bánh xe, ông già chống gậy và xịt trong tư thế vác cày qua núi hay chổng mông lên mà nện...tê tái con cu...hôm nay yếu quá nên không có màn ngâm tôm...kết một câu là em nó ngon tươi xinh, mình dây chân dài...thích hợp cho bác nào thích ngâm tôm. Hợp tác các kiểu. Rất đáng chịt. Không biết viết rep vì văn phong hở cái là chịt...Rini Nguyễn và các bác thông cảm nhá..!!! Keke...

Duchuy

Bac lam nhah qua e cuoi trau theo ko kip hahah. Dc rui tin tuong bac cu dam lan nay e khai dao moi dc haha

C

cudam

Guest
Bac lam nhah qua e cuoi trau theo ko kip hahah. Dc rui tin tuong bac cu dam lan nay e khai dao moi dc haha
Bác cứ nhẹ nhàng chỉ bảo hoặc góp ý với em nó tại phòng...là các em nó ngoan ngay thui bác...đừng đòi hỏi quá là được rùi..!!! Chúc bác ngon chim....Keke

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom