600k Hotgirl Uyên Linh Xxx509 - Em Ấy Ngực To Lắm!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Sói xin bắt đầu vào câu chuyện chính của buổi lễ ngày hôm nay như sau, chả là ở nhà khi vừa hay tin em sắp được về thì mấy thằng đệ cứt đã kịp bày binh bố trận một cuộc nhậu để gột rửa những ưu tư khi còn ở trong rừng của em, anh em quyết định sẽ làm một nồi lẩu cá thật đặc biệt để ngồi chuốc bầu tâm sự với nhau.
Cái thói đời cứ no cơm ấm cật là lại dậm dật đi chơi, mà các cụ đã nói rồi cứ “*** lạ cá tươi” thì là nhất, mà em lại vừa về thì chả lạ cũng nhất chứ nói gì đến lạ. Khuôn mặt em đượm một nỗi buồn xa săm, đưa tay ra gãi zái một cách vô thức thì một thằng đệ cứt như hiểu được tâm sự liền chõ mỏ vào: sao không làm 1 tăng vòng quanh các em cho thỏa thích.

Thế là bóc máy alo cho em nào ngực khủng nhất diễn đàn này :D. Sau khi set d9uoc kèo thì phi ngay đi lấy phòng, lòng hân hoan và đầu óc thì rối bời những suy nghĩ xxx.
Vểnh ku ngồi đợi em nó và vẫn với hành động gãi zái quen thuộc được 10p thì có tiếng gõ cửa và em bước vào…

Lâm trận: Khoản này mới khốc liệt nhá hơn cả trận xích bích. Sau 2 tháng trời không hoạt động súng em như bừng tỉnh sau một giấc ngủ dài. Sau thủ tục trào hỏi là bản năng trỗi dậy, chỉ sau 3’ 2 đứa đã không còn một tấm vải trên thân và lúc này em mới được diện kiến vòng 1 XXXL của em Alice này. Em ko có từ để tả về nét đệp của nó nên xin phép tả thực nhá: đầu tí nhỏ, hồng, khuôn ngực to và trằng.

Hàng loạt các tuyệt kỹ võ học đã được đôi bên thi triển, chăn gối bay tứ tung, mồ hôi đã thấm ướt hai mái tóc nhưng xem ra địch vẫn rất kiên cường, kiểu này nếu rằng co lâu e rằng phần thiệt sẽ về mình, nên em quyết định sử dụng tuyệt học cuối cùng và được luyện bài bản nhất của em là “ La hán đẩy cút kít”, đúng như dự đoán địch đã bị khuất phục và cuối cùng em cũng vỡ òa trong chiến thắng…một khóc liệt các bác à =)).

Đánh giá:
Sn: 1990
Chiều cao: 1m60
Face: dâm đãng hết sức, từ nụ cười tới dáng vẻ của em lúc nào cũng toát lên 1 vẻ khiêu gợi đầy nhục dục
V1: to tròn săn chắc, núm như hạt đổ bú múp, sờ nắn thoải mái.
V2: có ít lipit nhưng hợp với dáng em
V3: to tròn, căng đét, doggy hay úp sọt dập rất đã.
service: Ngoan ngoãn nghe lời, chiều chuộng khách hết mình, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc( cho khách nào sạch sẽ thôi) gần full option nhé.

Infor:
Gái gọi: Uyên Linh
Khu vực: Quận phú nhuận
Thời gian: 10h - 20h

Price: 600k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator: