HTGD CIA tân kì tân quý

rong rêu

QUÁN nằm ngay trên đường tân kỳ tân quý nhé
Đi đường tân quỳ tân quý hướng từ trường trinh vào, bỏ qua lê trọng tấn, đi thẳng gặp Sơn Kỳ, đi thẳng khỏi ngã 3 Sơn kỳ tầm 300m. quan ngay ben cạnh hẻm đỗ nhuận chung cư Celedon Tân phú đi ngang quán HTGD, định hớt tóc thoy ...nhưng không ngờ gội xong mình hỏi có dịch vụ gì vui vui không, el bảo vào em massage cho...thế là cơn dục vọng dâng cao...mình vào trong ngay ghế năm gội, em cởi nhẹ mình, lau khăn uoy và em tự cởi của em...
gias :’mm250k nhé.tính luôn gội đầu
Face o27 tuổi,
vòng 1 to tròn, vòng 3 vừa phải.

Chủ đề tương tự

QUÁN nằm ngay trên đường tân kỳ tân quý nhé
Đi đường tân quỳ tân quý hướng từ trường trinh vào, bỏ qua lê trọng tấn, đi thẳng gặp Sơn Kỳ, đi thẳng khỏi ngã 3 Sơn kỳ tầm 300m. quan ngay ben cạnh hẻm đỗ nhuận chung cư Celedon Tân phú đi ngang quán HTGD, định hớt tóc thoy ...nhưng không ngờ gội xong mình hỏi có dịch vụ gì vui vui không, el bảo vào em massage cho...thế là cơn dục vọng dâng cao...mình vào trong ngay ghế năm gội, em cởi nhẹ mình, lau khăn uoy và em tự cởi của em...
gias :’mm250k nhé.tính luôn gội đầu
Face o27 tuổi,
vòng 1 to tròn, vòng 3 vừa phải.
Sevice của e đó thế nào bác

lâu rồi k có thói quen đánh giá sv nữa lý do đơn giản là : sv là đánh giá cá nhân của bản thân và cũng k dám chắc chắn ai cũng đánh giá như mình ,thằng đi k đc cảm giác nó bảo tôi nâng L vs bợ bợ B về quán đó . nên rút kinh nghiệm em nào ok hoăc tụ điểm ok thì post bài để ae thêm tụ điểm khám phá.... hoặc biết mà né.

dulux

Mới check xong , em mình di tướng cao , da trắng, vú đẹp, chim đẹp, ko mùi . Mình kìm ko đc nên húp lẩu luôn , CIA luôn nha các bác .TC 200K . Sẽ quay lại ủng hộ tiếp

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Mới check xong , em mình di tướng cao , da trắng, vú đẹp, chim đẹp, ko mùi . Mình kìm ko đc nên húp lẩu luôn , CIA luôn nha các bác .TC 200K . Sẽ quay lại ủng hộ tiếp
Chắc e no cung nude 80 %

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Cho dia chi cụ thê vs tên quán di ong. Nhiu khi anh em o xa ko rành đường

dulux

Đi đường tân quỳ tân quý hướng từ trường trinh vào , đi thẳng gặp Sơn Kỳ, đi thẳng khỏi ngã 3 Sơn kỳ tầm 300m , quán nằm bên phải, đối diện chung cư Celedon . HTGD H.Hồng . ae vào yc đc đấm bóp sau đó thì thư giảng , nói chung các em cũng dễ chịu

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Đi đường tân quỳ tân quý hướng từ trường trinh vào , đi thẳng gặp Sơn Kỳ, đi thẳng khỏi ngã 3 Sơn kỳ tầm 300m , quán nằm bên phải, đối diện chung cư Celedon . HTGD H.Hồng . ae vào yc đc đấm bóp sau đó thì thư giảng , nói chung các em cũng dễ chịu
E ông da trắng tên gi? Có dc hôn vú ko? Vô là e tự noi giá 200k cia luon hay sao ông

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Chắc no nằm gần điện máy chợ lớn rôi

Chim đẹp, ko mùi . da trắng, vú đẹp bác kìm ko đc nên bác húp lẩu luôn à em đó chắc sướng có rên bác ? bác đúng là can đãm

Congacon

Chạy tân kì tân quý hướng về quốc lộ, gặp cây xăng đầu tiên, quán cánh cây xăng 1 xái hẻm thôi phải ko bạn?

Top Bottom