HTGD Ti Ti

rong rêu

HTGD Ti Ti - Quốc lộ 50

1 em ra mở cửa và hỏi:

- Anh muốn làm gì anh ?

Mình trả lời:

- vô Massage thư giãn.

Em dẫn mình vào trong. CSVC ở đây đơn sơ , có 2 giường , máy quạt , Có cửa đóng kính.
Em làm cho mình độ tầm 30 rồi , Vú To và chắc ,bóp rất đã. mình leo lên giường nằm em lau kĩ Thằng nhỏ rồi bắt đầu Bú 1 cách ngon lành. Tuy em không rên nhưng em gần như Bj 80% , không hối thúc , em bú ngon lành như kiểu lâu rồi mới được bú như sao ấy. Vừa bú vùa nựng vừa liếm bi mình. mình phê tới nóc chỉ biết hưởng thụ , Em bú rất sát chứ không qua loa , liếm đầu cu phê tới tới nóc. Rồi mình out em lau sạch kĩ cho mình rồi ra mình tính tiền thì tổng cộng 200k.

Quán rất nhỏ nên mấy bác đi nhìn kĩ mới thấy.
1/ đi từ Nguyễn Văn Linh quẹo QL50 hướng Quận 8 nhìn bên phải thấy bảng hiệu Ti ti
2/ đi hướng từ cầu Nhị Thiên Đường xuống thì chạy gần tới nguyễn văn linh thì ngó tay trái.

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Ko co dia chi cu thể ah? Tron gói 200K Ah

Dễ kiếm lắm mà bác theo chĩ dẫn cũa chũ thớt chĩ là rõ lắm rồi bác kiếm kg ra là bó tay bác luôn ! tới bác nói gặp chị nga là bác sướng tê tái luôn

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Dễ kiếm lắm mà bác theo chĩ dẫn cũa chũ thớt chĩ là rõ lắm rồi bác kiếm kg ra là bó tay bác luôn ! tới bác nói gặp chị nga là bác sướng tê tái luôn
Ong di roi ha. Theo t nghĩ chắc no gân Ngã 3 binh Hưng. Duong sô 10. Em Nga có cho Hôn Vú hay 69 ko. Làm Mấy giờ nghĩ bik ko ong

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
theo ông thế nào mới được gọi là địa chỉ cụ thể ?!
chỉ tận răng thế kia còn như nào nữa ?!
Ko phai ai cung bik dau ban? Nhiu ng o xa ko bik? Vs lại bán noi no nhỏ hoi khó kjem nua

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Mưa ong oi. Cung muon di lam. Nhiu luc ranh thi mua. Ko mưa thi lai bận

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
hõi mà kg đi hõi làm gì mất công ae trã lời
Hoi dinh di. Ma dao đó thời tiết mưa bão sao di 3. Ko le đội mưa bão xuống đó 40 50 cây ah? Bớt giỡn đi

A

A tèo 12345

Guest
Chị Nga ko thấy mà chỉ có con bánh bèo mập mập làm cn thôi

Top Bottom