THÔNG BÁO Hướng Dẫn Cho Mem Mới Cách Set Kèo Và Lấy Số

Status
Không mở trả lời sau này.

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
Khi các bạn vào diễn đàn thì phải xem các bạn ở bắc hay nam. Nếu các bạn ở bắc thì vào khu vực miền bắc, còn các bác ở nam thì vào khu vực miền nam.

Các bài viết đều có số điện thoại hết nên các bạn không cần phải xin share hay đóng phí như các web kia. Các bạn vào khu vực mình muốn rồi xem từng bài viết. Những bài viết không có số điện thoại thì các bạn đừng cố gắng hỏi người post sẽ không có kết quả đâu, người ta đã nghĩ thì không đào đâu ra điện thoại cho các bạn được. Hãy thể hiện mình khác với động vật.

Cách xem bài viết:
1. Các bạn xem thông tin đánh giá của em hàng, nếu thấy thích thì xem tiếp phần thông tin liên lạc (Infor).
2. Phần thông tin sẽ gồm có khu vực, thời gian và số điện thoại, pass, giá cả. Các bạn thấy giá phù hợp và khu vực cũng như thời gian có thể đi được thì bắt đầu set kèo. Tránh trường hợp gọi ngoài giờ em nó làm việc và ở quá xa không canh kịp thời gian để đến.

Cách set kèo:
1. Các bạn phải xác định đi liền hoặc đang vã hãy kiếm mấy em và đừng đặt kèo trước vì sẽ không được trừ những khách quen. Nên lời khuyên là hãy luôn là khách hàng thân thiết của các em và là vip của diễn đàn, để có uy tín. Đây là kinh doanh nên chữ tín phải hàng đầu
2. Khi set kèo các bạn có thể điện thoại hoặc nhắn tin. Nếu em nó không nghe máy thì để lại tin nhắn. Cũng là bằng chứng tốt sau này để phản ánh em hàng.
3. Các bạn nhắn tin hay gọi điện phải bao gồm nội dung sau:

• Pass
  • xác nhận lại giá cả xem có đúng không?
  • Hỏi khách sạn để đến lấy phòng.
4. Sau khi set kèo xong các bạn phải báo em nó biết khoảng bao lâu các bác có thể đến điểm hẹn để tránh trường hợp các em đợi cũng như việc đợi lâu quá em nó nhận kèo khác. Các bạn có quyền treo các em hoặc tạch em đó luôn không ủng hộ nữa khi mấy em bỏ bom các bạn, thì mấy em cũng sẽ tạch số điện thoại nếu bỏ bom ghẹo các em.

Các bạn còn những thắc mắc gì hay bổ sung có thể comment bên dưới mình sẽ bổ sung thêm.

NHỮNG BÀI NÀO KHÔNG CÓ SĐT HOẶC CÓ Ổ KHÓA TRÊN ĐẦU BÀI VIẾT NGHĨA LÀ EM ĐÓ ĐÃ LÊN BÀI MỚI HOẶC TẠM NGHĨ. KHI NÀO LÊN BÀI MỚI THÌ SẼ CÓ SĐT.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom