600k Khánh thương - hàng hot nà ae ưi.

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Pu Định Set kèo em hàng mới này hơm kia cơ. Nhưng bận chút việc nên phải đến hơm nay mới check được em nó. Nhưng được cái lại hay cơn mưa chiều bất chợt làm cho pu có cơ hội được 2 nháy tê tái.
Abc như các bác đã bít. Tới địa điểm thì ks cũng tạm ổn kg tệ ( kg thang máy mà lê cái thân 1 múi này lên vả mồ hôi, hên là phòng ở tầng 2 cũng đở). Tắm táp sạch sẻ, răng miệng thơm tho thì ra giường chờ em thôi.
Mở cửa bước vào là 1 em sexy vô cùng luôn. Nhìn thôi thèng em nó chào cờ òi. Mặt xinh như gái lai, body bốc lửa luôn nhé, miệng cười có duyên. Em này mà ngồi sau xe các bác chở đi bách phố là khối kẻ ganh tỵ đấy.
Vào phòng thì pu đã chuẩn bị sẳn sàng, em nó cởi nữa áo lộ ra 2 trái đào rồi bắt đầu liếm láp khắp ng như đang tìm kiếm thứ gì ấy. Tới thèng em đang chờ sẳn thì em nó quất 1 phát lút cán ngay cái đầu tiên làm cho pu muốn phọt luôn á. Em bj nhiệt tình liên tục lúc cán, lúc nhanh lúc chậm nhịp nhàng, đầu trym nó cứ cạ liên tục vào cổ họng làm pu xém chít mấy lần. Chịu hết nổi nữa òi, em nó mà xoáy nòng thêm vài phát nữa là tiêu ngay, nên đành chồng bao vào chiên thôi ( chưa mần được gì em nó hết á). Phần chiến này thì ai cũng giống ai òi hen ( hihihi). Em nó vừa cưỡi ngựa vừa hôn môi phê chết luôn. Hai mắt lim dim nhìn mặt dâm vl luôn. Chuyện gì đến thì ắt phải đến. Xong cuộc chiến em vào tắm táp xong ra nằm nói chuyện với pu. Thì ra em nó lai thật. Hàng lai thái nhá các bác, đẹp kg tỳ vết, giọng phát âm tiếng việt chưa chuẩn còn lơ lớ nghe vui vui, phê phê. Nằm nói chuyện với em hôn qua hít lại thế nào thằng nhỏ lại đòi chiến nữa.
Đè em nó ra em nó lại kg chịu, nói "thôi em về, mới gặp anh làm vậy rồi a quên em sao, phải chút ít nó mới còn thèm, a về mới nhớ e chớ".
Vậy là em nó về trong sự tiếc nuối.
Pu đóng cửa xong nằm ra giường ngủ phát tầm 1 tiếng, rồi thay đồ xuống trả phòng thì hay trời mưa to. Lại quay lên phòng ngồi. Chán móc phone ra nt em mưa kg về dc em qua phòng nha (do còn ấm ức mà). Hahaha em nó cũng kẹt mưa nên chưa đi đâu, mà chắc cũng do mưa nên kg có a checker nào tới hết. Kaka cũng nhờ cơn mưa mà pu gặp em lần 2. Pu mở cửa với lấy mấy cái khăn mới với chai xịt phòng tân trang lại chút cho sạch sẽ.
5p sau em tới, woa lần này e xuất hiện với 1 chiếc đầm body ren lưới sexy còn hơn lúc nãy ( kg áo ngực, quần lọt khe) chít mất thôi.
Cũng như lần đầu em nó cũng kg cởi hết cứ cởi lưng lững rồi lao vào chiến đấu. Sao 1 hồi bj em nó nằm phơi ra bảo "đấy ăn đi, nãy a chưa làm gì em giờ đền cho a đây". Thế là pu mần thôi. Sau màn bú liếm thì tiếp theo là chiến thôi. Phần này thì các bác tự trải nghiệm nhá. Hehehe.
Sau 2 cuộc chiến pu túm lại như sau:
Face: xinh khỏi bàn cải luôn ( lai thái mà). Môi mọng nút lưỡi bao phê, em này cũng thích hôn môi, các bác sạch sẽ, thơm tho là em cho cả. Mũi cao , mắt dâm. Vô thế truyền giáo ae mà nhìn cái mặt vừa đẹp vừa dâm, lim dim 2 mắt, cộng thêm tiếng rên muốn bể phòng nữa là out ngay đấy nên cẩn thận. Hihi.
Style: sexy, quyến rủ, phong cách này mà ra đường thì tai nạn giao thông lại tăng. Có cosplay (các bác nt cho em nó nhá).
Skin: bánh mật quyến rủ lắm cơ, mềm mịn, mát mẻ, kg tỳ vết, kg răng nứt.
Body: chân dài, chuẩn 3 vòng rõ ràng, cái gì cần to thì bự, cái gì cần nhỏ thì bé.
Tác phong: chuyên nghiệp, đạo đức nghề nghiệp cao, nói chuyện vui vẻ, lịch sự, dễ gần, kg hối thúc.
Skill: đầy đủ, đặc biệt là màn bj lúc cán ngoáy liên tục, dồn dập trong cổ họng, phê kg tả đc.
V1: độ rồi, nhưng cũng mềm mại, bóp bú vô tư.
V2: chút xíu lipit nhưng eo ót đàng hoang.
V3: so big, doggy là miễn bàn.
V4: múp rụp, cạo láng, sạch sẽ, nước nôi đầy đủ, kg cà vạt, do nước nhiều em nó ngại chỉ hôn liếm ngoài bím thì ok, lần sau pu phải kiếm cách vét cho bằng được. Kakaka.
Sound: sống động, chuẩn jav, phối hợp lớn nhỏ ngắn dài liên hồi, nghe thôi là phọt ngay.
Nói chung là ngon và rất ok cho các ae checker của vnanchoi. Bảo đảm phê con tê tê luôn.
Link em nó đây, mời các bác vào xơi ngay cho nóng ạ:
http://www.vnanchoi.com/forum/threads/hotgirl-khanh-thuong-xxx851-hang-moi-thang-6.11047/
Tái bút: em này thích sạch sẽ. Các bác cứ sạch sẽ là em cho tất cả. Hehehe.
À các bác có set kèo nên cẩn thận kẻo nghiện đấy. Pu bị rồi nên bít. Giờ mà có lúa là qua gặp e ngay.

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Cứ mỗi buổi chiều đổ cơn mưa là em lại thấy nhớ anh da diết
Mới nói kg thấy a nào qua thăm. Lại nói nhớ tui. Xía.
Nhưng mà chắc canh một chiều mưa a qua e lấy lại trái tim quá à. Nhớ trả a nha. Huhuhu.

Top Bottom