THÔNG BÁO Khảo Sát Thị Trường Hàng

Anh em check hàng ở khu vực nào nhiều?

• Tân Bình

• Q10

• Q8

• Bình Thạnh

• Phú Nhuận

• Tân Phú

• Q1

• Q5

Results are only viewable after voting.

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
Bài viết này là để làm 1 khảo sát về nhu cầu khách ở từng quận. Mong anh em checker thật sự vào cho ý kiến của mình để diễn đàn biết mà điều chỉnh lượng hàng. Hiện tại thì ở quận tân bình là nơi tập trung nhiều em nhất của diễn đàn mình. Nhưng 1 số anh em ở xa cũng khó tiếp cận và tất cả tập trung ở 1 quận cũng không tốt lắm. Anh em chọn quận mình hay đi check ở trên và xin nhắc thêm bài khảo sát này là để lấy thông tin tham khảo nên sẽ không công khai nên anh em yên tâm về những điều tế nhị.

Anh em có thể chọn tối đa 2 quận mà mình thường xuyên đi nhất. Lựa chọn của mình sẽ không được hiện thị bởi thành viên khác và mình cũng không thấy được tỷ lệ lựa chọn của các thành viên khác trước khi chọn nên tránh được việc chọn hùa theo.

Chỉnh sửa cuối:

Mì gõ

Tiêu chí ae check thường là
1. Những quận ko là điểm nóng, an toàn ít để ý, ít kiểm tra.
2. Quận xa trung tâm xíu, cho mức giá phòng vừa phải mà cơ sở vật chất tốt.
3. Cái quan trọng là cảm tình với mấy em chứ vị trí địa lý, quận này quận kia cũng ít ảnh hưởng lắm. Thích thì ở đâu cũng tới.

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Cái quan trọng là cảm tình với mấy em chứ vị trí địa lý, quận này quận kia cũng ít ảnh hưởng lắm. Thích thì ở đâu cũng tới.
Cá nhân mình đồng ý vs ý này của bác.

Quận xa trung tâm xíu, cho mức giá phòng vừa phải mà cơ sở vật chất tốt.
Ở thế giói hàng thì cái gì càng xa lại càng MẮC ;);)

Những quận ko là điểm nóng, an toàn ít để ý, ít kiểm tra.
Quận nào cũng 1 time tiếp theo sẽ là điểm nóng chứ k riêng gì quận nào đâu bác, mình thì chỉ khuyên các em gái đi làm nên hẹn khách từ khách sạn 2 sao trở nên hoặc ks nào ít thấy các em hạng tập trong đó thì đỡ hơn những nhà nghỉ rẻ tiền và ks nhà nghỉ cả có nhiều em hàng tụ ở !

A

abkabkabk92

Guest
3. Cái quan trọng là cảm tình với mấy em chứ vị trí địa lý, quận này quận kia cũng ít ảnh hưởng lắm. Thích thì ở đâu cũng tới.
đồng quan điểm , địa lý không quan trọng , chủ yếu tình cảm , chỉ là ks 2 sao trở lên là ngon , chứ mỹ nữ trên này thì tuyệt quá r

S

Sky1987

Guest
Bài viết này là để làm 1 khảo sát về nhu cầu khách ở từng quận. Mong anh em checker thật sự vào cho ý kiến của mình để diễn đàn biết mà điều chỉnh lượng hàng. Hiện tại thì ở quận tân bình là nơi tập trung nhiều em nhất của diễn đàn mình. Nhưng 1 số anh em ở xa cũng khó tiếp cận và tất cả tập trung ở 1 quận cũng không tốt lắm. Anh em chọn quận mình hay đi check ở trên và xin nhắc thêm bài khảo sát này là để lấy thông tin tham khảo nên sẽ không công khai nên anh em yên tâm về những điều tế nhị.

Anh em có thể chọn tối đa 2 quận mà mình thường xuyên đi nhất. Lựa chọn của mình sẽ không được hiện thị bởi thành viên khác và mình cũng không thấy được tỷ lệ lựa chọn của các thành viên khác trước khi chọn nên tránh được việc chọn hùa theo.
Khu vục đồng nai có ko a êu

Top Bottom