Lần đầu gặp Bảo Yến...

Status
Không mở trả lời sau này.

Gâu Gâu

Chào mọi người,
Dạo này tình hình dịch căng thẳng quá nên ngồi viết bài tâm sự về Én, tính viết trong box kí sự mà thấy ở đây hợp hơn.

Mình vốn dĩ cũng là người trầm tính, ít giao tiếp nên biết được forum này do 1 người bạn giới thiệu cách đây 2 năm. Trước đó thì cũng biết đến thiên địa mà chủ yếu là tìm phim jav thôi chứ chưa từng biết check là gì, mãi đến khi vào forum này mới đi bắt đầu đi check ( mà 2 năm trước thì lúc đó mình cũng 34t rồi ).

Lần đầu vào forum mình cũng có chat trên chatbox để hỏi xem có mỹ nữ nào dáng người thon nhỏ, mình dây hay không thì không nhớ rõ có bác nào hay mỹ nữ nào đó chat lại là "tìm Yến motor thử xem.". Thế là mình vào box kí sự có hình tìm, thời điểm đó thì bộ ảnh của Én khiến mình có cảm giác là em ý mập mạp nên mình đã không chọn ẻm mà chọn mỹ nữ khác. Lần đầu đi check hơi fail do căng thẳng hay mệt hay gì đó mà ra không được nhưng mình vẫn cảm thấy vui vì trải nghiệm khá mới mặc dù có tầm 20-25 phút.

Sau này mình mới nhận ra là mình khá yếu, hay nói đúng hơn là dễ bị xìu khi đang chinh chiến vì vài lí do ví dụ như mệt mỏi hoặc mất hứng giữa chừng. (Nhớ lại thì lần đầu mất hứng do em ý xài Gel ngay trước mặt mình.) Thời gian sau mình có đi check thêm tầm 5-6 lần nữa trước khi gặp Én.

Có vài lần ra được và cũng có vài lần không nhưng phản ứng chung của các mỹ nữ là cố gắng làm mình ra càng nhanh càng tốt (có người dùng tay, bj hoặc tệ nhất là có người hỏi mình "giờ anh có ra được không? Nãy giờ em mỏi lắm rồi"), mình không có ý trách các em vì các em làm không sai, nhưng càng hối thúc thì càng xìu thôi. Sau đó mình vẫn cười nói với em là ngưng thôi và gửi tiền đầy đủ.

Đến lúc tưởng chừng như muốn bỏ không đi check nữa thì gặp được Én, âu cũng là duyên. Ấn tượng lúc gặp Én là thân hình mảnh mai, khác với trong hình và dáng hơi thấp, đúng chuẩn mình thích nên cũng vui. Do mình là dân văn phòng nên thể lực khá yếu, thế là gặp Én cũng chung số phận như những lần trước là đang nửa chừng thì xìu và mồ hôi đầm đề.

Những tưởng Én sẽ giống như em khác thôi, kết thúc cuộc gặp trong chóng vánh. Nhưng không, mình đã khá bất ngờ khi Én nhẹ nhàng tháo bao ra và nói anh nghỉ ngơi đi cho khỏe, em sẽ chờ anh. Và đúng như em ấy nói, em ấy vẫn nằm đó nói chuyện với mình trong lúc mình nghỉ mệt. Nhìn lại mình thì mình chả phải công thần, VIP của forum và cũng chả phải khách quen của em ấy, chỉ là một thành viên mới toanh, một khách lạ hoàn toàn mà em ấy cũng đối xử với mình như vậy làm mình rất hài lòng.

Sau khi nằm trò chuyện 1 hồi thì mình đã sung sức trở lại cuộc chiến và kết thúc nó đúng như cách nó phải diễn ra (Hôm gặp Én là hơn 1 giờ, trong khi những em khác cao lắm được 30p) Và từ đó mình trở thành fan của Én và tham gia diễn đàn luôn từ đó, mình chưa hề đi check forum khác ngoài vnac.

Thỉnh thoảng mình cũng check em khác nhưng chưa ai có thể đối xử với mình, một khách lạ hoàn toàn như Én được. Và hầu như chỉ mình Én là mình đi gặp lại nhiều lần, những người trước đó chỉ 1 lần là thôi.

Mình không thể tự nhận là checker được vì thời gian mình check khá ít, có khi 1 tháng, có khi 2-3 tháng 1 lần vì công việc vợ con chiếm gần hết thời gian. Nhưng những lúc có thời gian thì khoảng thời gian bên Én lại khiến mình rất vui. Dù rằng khi ra khỏi phòng thì ai lại sẽ trở về với cuộc sống của mình nhưng khoảng thời gian bên nhau sẽ vẫn còn mãi trong ký ức.

Gâu Gâu tái bút.

Người tạo Chủ đề tương tự Diễn đàn Trả lời Ngày
J Box tâm tình 4