300k Linh Nhi E Gái Bán Bưởi!

Status
Không mở trả lời sau này.

Thuận_thiên

Khách qua đường .......
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Số là hqua có đi dự tiệc tại bình xuyên,sao khi làm dc 3 hộp thì thằng e nó biểu tình kêu "a ơi kíu e với tồn bửa giờ rồi :p"thế nà lấy dt ra lướt tới lướt lui thấy e linh nhi này cũng gần liền nt sét kèo với e thử,đợi khoảg 5p sau có tin của e nó hồi âm ok.mình liền xin phép chủ tiệc e dọt trước(vì ngồi ko hợp gu cho lém:D)
Qua tới ks lấy phòng nt e nó cái đi tắm,đang tém thì nghe gõ của bảo e mở vào.e là 1 pé hơi múp cân đối đặc biệt cặp bưởi thì quá hóp.cũng chào hỏi xong rồi vào việc thôi,e lau cột,đá bi,bưởi kẹp xúc xích các kiểu. phải công nhận rằng e này bj phê dể sợ và e nó có chiu lím đầu gối nửa nhưg nhột bỏ xừ:p trong lúc e làm việc mình cũng tác nghiệp khám phá bưởi bướm các kiểu.chừng sau chịu ko nổi nửa bảo e ơi cấp cho a áo chống đạn đi e để a chiến đấu coi:D.(chiến gì thì mn tự hiểu hen :p.)
Làm dc hai kiểu thì thèng e nó bị dính đạn nên tử trận xa trường:D nói chung e này rất hợp thời giá bưởi căn bóp sướng tay, nước nôi đủ sài.nói chuyện nhỏ nhẹ,đúng giờ chịu hợp tác với đối thủ.ae nên check thử 1 lần.cám ơn linh nhi cho thèng e của a dc ss ha:D
Nhưng mình có cái này góp ý với bác sói nè,thứ 1 bác sửa lại cái tiêu đề vì đt e ấy ko phải 980.thứ 2 là e ấy người bắc nhé ko phải người nam.mình nên để rõ để ae checker ko nhẩm lẩn(nói vậy bác hiểu ha:)) cũng xin cám ơn bác sói đã đưa 1 e gái ngon về với dd để ae checker thưởng thức
Và cũng cám ơn mọi người đã đọc và có gì ko phải xin ad và mod cũng như bác sói bỏ qua!
Chào thân ái!
Đây là link của e nó:
http://www.vnanchoi.com/forum/threads/gai-goi-linh-nhi-xxx980-hang-moi-thang-10.9944/

D

DejaVu

Guest
Bài rep rất hay và hữu ích bác @Thuận_thiên à.:p
Đầu tiên là chúc mừng bác ngon lành cành bưởi với em gái Linh Nhi.:cool:
Thứ hai là Dzú cảm ơn bác vì bài rep này đã giúp Dzú có được sự tham khảo để đi đến buổi chiều cuồng nhiệt trước giờ bóng lăn cùng Em gái Bưởi Quận 6 :D

Thuận_thiên

Khách qua đường .......
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Bài rep rất hay và hữu ích bác @Thuận_thiên à.:p
Đầu tiên là chúc mừng bác ngon lành cành bưởi với em gái Linh Nhi.:cool:
Thứ hai là Dzú cảm ơn bác vì bài rep này đã giúp Dzú có được sự tham khảo để đi đến buổi chiều cuồng nhiệt trước giờ bóng lăn cùng Em gái Bưởi Quận 6 :D
Chúc bác vui vẻ với e nó.đáng đồng tiền bát gạo lắm

Thuận_thiên

Khách qua đường .......
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Về nhà rồi vẫn còn lâng lâng nè bác, mà để bình tĩnh lại mới viết report cho em ấy đc, kekeke :cool::p:D
Giờ phải chuẩn bị áo, cờ ra quán thôi :D:D:D
Vậy là vui rồi.còn cổ vũ cho vn thì ở nhà xem cho nó lành kkkkk

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom