THÔNG BÁO Lời Cảm Ơn Sau Chuyến Đi Từ Thiện Năm 2018

Status
Không mở trả lời sau này.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi

"Em học được cách cho đi ko phải vì Em có quá nhiều ... Mà bởi vì em hiểu rất rỏ cảm giác ko có bất thứ thứ gì trong tay " Lúc trước khi Em chưa tham gia Vnanchoi.com cũng đôi lần tham gia đi từ thiện thực tế với nhóm bạn hoặc 1 hội từ thiện của phường , mặc dù có rất nhiều suy nghĩ,muốn viết một cái gì đó diễn tả hết cảm xúc của mình, của những gì còn động lại trong chuyến đi nhưng
.......… Không thể!

Bây giờ, đi làm công việc hiện tại ko hẳn cảm xúc đã cạn, nhưng dường như đã cằn đi nhiều ....Nhưng cuộc sống là 1 phương trình dài phức tạp,Em cứ tưởng đi làm nhất là c/v hiện tại cảm xúc mình đã lạc đi ... Nhưng ko, vừa qua nhân một chuyến đi từ thiện thực tế cùng nhóm từ thiện trên diễn đàn, Em muốn mượn topic này để bộc lộ hết cảm xúc khi thấy những những mảnh đời bất hạnh ....

Nhiều lắm những hoàn cảnh xót xa tại Nhà mồ côi chùa Diệu Pháp : Ấp Tân Cang - Xã Phước Tân - Huyện Long Thành - Tỉnh Đồng Nai trải lòng .Những đôi mắt thơ ngây, nét mặt hồn nhiên trước những khó khan, thiếu thốn cả vật chất lẫn tinh thần, các e ko biết được những khó khan luôn ập đến với mình bất cứ lúc nào, các em ko hiểu được ở tuổi của mình cần được che chở vững vàng của người cha người mẹ.Những người cha người mẹ lầm lạc đã bỏ lại những khúc ruột của chính mình mặc cho tương lai của chúng như thế nào....Cảm xúc cảm thương và cả bức xúc, mà thực điều này đang là sự tồn tại của cuộc sống. Đó mới là cuộc sống đúng không nhỉ ?...

Sau mỗi chuyến đi Emthấy càng hiểu ra giá trị của cuộc sống, có cơ hội nhìn lại bản thân, tìm lại cảm xúc, để được yêu thương, để biết trân trọng những gì đang có “ ... chúng ta sinh ra ko phải để tan biến như những hạt cát, mà sinh ra,có mặt trên cõi đời này hãy để lai dấu chân từng vùng đất đã đi qua.
Không luyên thuyễn nữa .Em xin đại diên cho nhóm và các em Nhà mồ côi chùa Diệu Pháp tại Ấp Tân Cang - Xã Phước Tân - Huyện Long Thành - Tỉnh Đồng Nai....Cảm ơn những anh checker & bạn nữ trên diễn đàn đã chung tay ủng hộ chương trình Từ Thiện này .

DANH SÁCH ACE NHÀ HẢO TÂM forum VNANCHOI.COM
  • acmatiensinh : 1 triệu
  • cậu Hai : 1 triệu
  • hoangkid : 500k
  • Anh 6 già : 1 triệu
  • B897920 : 500k
  • A tèo 12345 : 200k
  • Phongtran.bt : 500k
  • Lady_killah : 300k
  • sitinhkiemsi : 500k
  • cudem94 : 50k
  • Utc2013 : 500k
  • thanh thanh (Mn) : 500k
  • bảo yến (Mn) : 1 triệu
  • hoàng quyên (Mn) : 500k
  • kim thư (Mn) : 500k
  • khánh như (Mn) : 500k
  • my my (Mn) : 300k
  • hạnh mai (Mn) : 500k
  • hà my (Mn) : 500k

☆ TÌNH NGUYỆN VIÊN
cậu Hai - thanh thanh - dungvn76 - bảo yến
sitinhkiemsi

Last edited by a moderator:
P

phù dung

Guest
Nghe nói chùa này có cho nhận trẻ về nuôi phải ko mấy anh

U

utc2013

Guest
Cảm ơn mọi người đã có tấm lòng nhân ái .

P

Phở49

Guest
Úi trời....tưởng chỉ trẻ e mồ côi thôi đã tội lắm rồi. Này các e còn bị tật nguyền nữa chứ. Thật là tội nghiệp. :(:(:(

P

Phở49

Guest
E áo xanh cho e bú sữa gì mà mãi e chưa chịu uống. Chắc e ấy k thích sữa nguội. Thích sữa nóng ở sau lớp vải xanh :p:p

P

Phở49

Guest
Cậu 2 những tưởng đã lặn từ lâu. Mà nay cũng đã lộ diện , hóa ra mạnh thường quân vẫn thầm lặng theo dõi lâu nay. Triệu live cho các tình nguyện viên và mạnh thường quân.

Last edited by a moderator:

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Event Từ Thiện là ở trong chương trình của diễn đàn ai có khả năng và thời gian đều có thể xin anh boss (chủ diễn đàn) của tụi em làm được hết
E cũng chỉ là đại diện làm chương trình này khi em cảm thấy em có thể làm được. Nếu ai có khả năng và muốn làm có thể đề xuất với chủ diễn đàn.

P/s : cho BY gửi lời cảm ơn tất cả những anh checker và những bạn mỹ nữ đã ủng hộ và đồng hành cùng BY để có chuyến đi này !!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom