Massage HJ BJ Bình Tân

Mr.Star

Mình hay ghé một tiệm massage trên đường Trần Văn Giàu vào hẻm gần đèn xanh đèn đỏ đường số 40 nếu chạy từ hướng đường số 7 nối dài lên, nếu bác nào thích massage thì vào đây được HJ BJ là phụ có bẻ khớp cu khi HJ giá cả bình dân mình hay đi suất 200k típ tùy lòng hảo tâm, bé mình hay gọi tên Mai bé khá xinh, vui vẻ kỹ thuật massage khá tốt bé có chiêu bẽ khớp cu rất thích :D

S

số_7

Guest
Gì hả bẻ khớp ku? Chà chà coi chừng nhe lở tay 1 cái là xong fim kkkk

Thuận_thiên

Khách qua đường .......
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Chổ này lóng trước tui đã đi qua.ko biết bây giờ sửa sang lại chưa? phòng ốc thì dơ xuống cấp,csvc thì nhỏ,phòng xông thì để 1 cái ghế nhựa,có thoang thoảng mùi NH3,e út thì hên xui.e ngồi cho mình mốc cua mà cứ vắt chéo cái giò qua ko hà kkkk

C

cuocsongnohoa0betac

Guest
massage Linh Ha. tren duong Son ky, Tan Phu. co ae nao vao do' check chua? cho e xin y' kien. ma` co' quan massage nao tien TIP lai = tien ve' ko?

tanh...

Mình hay ghé một tiệm massage trên đường Trần Văn Giàu vào hẻm gần đèn xanh đèn đỏ đường số 40 nếu chạy từ hướng đường số 7 nối dài lên, nếu bác nào thích massage thì vào đây được HJ BJ là phụ có bẻ khớp cu khi HJ giá cả bình dân mình hay đi suất 200k típ tùy lòng hảo tâm, bé mình hay gọi tên Mai bé khá xinh, vui vẻ kỹ thuật massage khá tốt bé có chiêu bẽ khớp cu rất thích :D
cho em hỏi hj bj cia là gì v ạ

Top Bottom