Massage kiểu Kiểu Thái 350K

• Thread starter tranhoang1111
  • Ngày gửi
T

tranhoang1111

Guest
Hôm bữa đi massage ở trên đường HL2, tân phú. Do không biết nên mình đi vé vip, vào em đó massage thì ít, bú liếm thì nhiều. Nghe em nó giới thiệu thì có dịch vụ massage thái. Tức là em nó ko mảnh vải, lấy bánh ngực massage cho. Tùy em mà bạn có thể set kèo fuck luôn. Nhưng do có việc, ko đi được. Lần đó mình đi em số 9.
p/s vào đó, em phục vụ bạn như ông hoàng vậy đó.

Địa chỉ ko nhớ rõ, nhưng bạn có thể đi từ Thoại Ngọc Hầu hướng về Hương Lộ 2, qua luôn ngã 3 đường Trương Phước Phan, chạy chút sẽ thấy bảng massage vip rồi ghé vô.

nhulover

cách ngã 3 đường Trương Phước Phan khoãng 60m không vậy?
Hôm bữa đi massage ở trên đường HL2, tân phú. Do không biết nên mình đi vé vip, vào em đó massage thì ít, bú liếm thì nhiều. Nghe em nó giới thiệu thì có dịch vụ massage thái. Tức là em nó ko mảnh vải, lấy bánh ngực massage cho. Tùy em mà bạn có thể set kèo fuck luôn. Nhưng do có việc, ko đi được. Lần đó mình đi em số 9.
p/s vào đó, em phục vụ bạn như ông hoàng vậy đó.

Địa chỉ ko nhớ rõ, nhưng bạn có thể đi từ Thoại Ngọc Hầu hướng về Hương Lộ 2, qua luôn ngã 3 đường Trương Phước Phan, chạy chút sẽ thấy bảng massage vip rồi ghé vô.

S

sasuke97

Guest
Full hết lunk là 350k hay chỉ vé thôi còn tip riêng hả bác

Bbmonkey

Viết bài mà éo có tâm.... Tính gài kèo ae hả? Massage Thái ở đó là 300k/suất.... Nếu tính tíc và tip tại quầy tiếp tân luôn thì 500k.....
Tui đi hôm Tết rồi....
Nói chung tạm được.... Em Út BJ, nhưng gần ra thì đổi qua Hj....
Còn massage Nhật luôn thì vé 400 hay 450 gì đó.... Chưa đi....
Mà nói thiệt, nếu đi massage thì trên Thoại Ngọc Hầu có quán massage Ngọc Hà, giá cũng tương đương nhưng em út ok hơn....
Vé massage thường 80k/60 phút .... Vip 150k/90 phút... Thái 350k.... Nhật 450k....
Tui ít đi massage, nhưng thấy chỗ đó được, mà tui toàn vô massage khỏe không ah... Massage xong tip em nó 50-100 là được...
Có vợ con rồi, với lại đó giờ không thích Hj với Bj lắm....

S

số_7

Guest
Viết bài mà éo có tâm.... Tính gài kèo ae hả? Massage Thái ở đó là 300k/suất.... Nếu tính tíc và tip tại quầy tiếp tân luôn thì 500k.....
Tui đi hôm Tết rồi....
Mà nói thiệt, nếu đi massage thì trên Thoại Ngọc Hầu có quán massage Ngọc Hà, giá cũng tương đương nhưng em út ok hơn....
Vé massage thường 80k/60 phút .... Vip 150k/90 phút... Thái 350k.... Nhật 450k....
Tui ít đi massage, nhưng thấy chỗ đó được, mà tui toàn vô massage khỏe không ah... Massage xong tip em nó 50-100 là được...
Nói chung bác ấy có lòng chỉ thêm 1 địa điểm cho ae xả street thì mn cám ơn.nếu bác biết nhiều thì thêm vào cho nó xom tụ,để ae biết thêm nhiều chổ nửa.còn ko thôi đừng nói lời như vậy nhiều khi ae hiểu nhầm rồi có chuyện ko vui.hjhj

Bbmonkey

Nói chung bác ấy có lòng chỉ thêm 1 địa điểm cho ae xả street thì mn cám ơn.nếu bác biết nhiều thì thêm vào cho nó xom tụ,để ae biết thêm nhiều chổ nửa.còn ko thôi đừng nói lời như vậy nhiều khi ae hiểu nhầm rồi có chuyện ko vui.hjhj
Không phải tui phản đối gì, chỉ là thấy đăng giá cả không đúng.... Dù là Pr đi chăng nữa thì cũng viết cho đúng, ae đi về xong cũng biết giá cả như thế nào....
Đi massage là thư giãn về thể xác, tinh thần lẫn "thằng đệ".....
Còn để "xã lũ" thì nói làm gì, ở đâu mà không có dịch vụ này.... Chỉ là có thêm 1 địa điểm cho ae trải nghiệm thôi....
Chứ đi xong tốn tiền mà ae không thoải mái thì ức chế thêm.....
Tui phản ánh hay phản đối thì có được gì đâu? Chỉ bị ghét thêm thôi chứ được gì.....
Ae tham gia diễn đàn chủ yếu để giao lưu, tìm hiểu và chia sẻ..... Thấy sao nói vậy là tốt nhất.....

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Bảo Yến để status "vãi linh hồn" thì bác phải biết độ "lầy lội" cỡ nào rồi chứ.....

Vãi L inh hỒN của by là , ai doạ là sợ vãi í :p
Còn ý của anh @Bbmonkey là Lầy Lội Đồ

Tui đi hôm Tết rồi....
ngọc hà đi vé 160k làm tay còn đòi bo thêm chán

Top Bottom