300k Máy Bay Gia Hân Xxx119 - Máy Bay Mới Tháng 12

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
MB được ông anh đưa luôn, và sẽ có 1 dự án lớn với em nó. Nghe nói em là bạn của ông anh nhưng mà bạn hay gì thì mình cũng đếch quan tâm, việc của mình là đi chịch và về làm bài báo cáo với ae đồng râm thôi :D Còn ai bảo mình bố mỳ thì giờ mình cũng kệ nhé, không còn gì mà phải tức hay gì cả, vì bố mỳ hay k có mình và các ae đi check biết, mấy thanh niên k đi check nhưng cứ ở nhà đánh phím thì mình xin bỏ qua ^^

Gia Hân mình đã đi 1 lần, từ năm trước rồi, nay thử gặp lại xem dạo này ra sao. Nhắn tin cho em, được hẹn ở nhà nghỉ xxx, mình chỉ việc đến và lên thẳng phòng thôi, k mất thời gian chờ đợi gì cả, hài lòng phát 1. Mở cửa, ôi định mệnh, k chém chứ lần này em trang điểm vào còn đẹp hơn xưa.

Em mặc một bộ ren đen mỏng, làm thằng nhỏ mình mới nhìn qua đã phất cờ nổi lên rồi. Em bảo em tắm rồi, ok, mình vào tắm qua rồi ra. 2 anh em nằm nói chuyện một lúc, sau rồi emluồn tay sang, vuốt ve mình, vuốt từ mặt xuống cổ, rồi xuống ngực, sau đó tiến thẳng tới cái trym đang cứng đơ kia, em nhẹ nhàng vuốt ve nó, sau rồi cũng nhẹ nhàng trườn xuống, em liếm từ ngực xuống, dần dần dần dần, em ngậm lấy thằng em của mình mà mút, hết mút lại lấy lưỡi xoáy, rồi lại vuốt ve.

BJ được khoảng 15p thì em hỏi mình là đeo bao vào nhé, mình ok, rồi bắt đầu quá trình mình bị hấp diêm, đè ngửa em ra, chọc lấy chọc để, nhưng nhìn vào mặt em mà mình sợ out quá, nên đổi tư thế doggy, lại gặp đúng cái mông vừa trắng vừa to của em, nên chọc được vài phút lại đổi tư thế nằm dưới cho em dập, ở tư thế này thì em lộ hết cái dâm của mình ra, vừa dập vừa ngoáy, vừa rên la, mình phải ghìm lại.

Hành sự xong, em cũng rất ân cần cởi bao cho mình, mình vào rửa qua, rồi 2 anh em lại ngồi tâm sự, hài lòng hết sức cho 1 buổi check

Đánh giá:
SN: 1988
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền tây
Face: hơi có nét nhé, có chút đanh đá, nhìn như chị bán thuốc lá gần nha, nhưng
V1: to tròn, tướng múp thì vòng 1 cũng vung tròn, núm hồng, không hiểu sao dạo này mb luôn núm hồng.
V2: máy bay thì có lipit là chuyện đương nhiên nhé
V3: da trắng mông to, doggy phê lòi.
Service: chiều chuộng khách hàng, phục vụ tận tình, đúng chuẩn gái gọi. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Gia hân
Khu vực: quận gò vấp
Thời gian: 10h - 22h

Price: 300k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom