300k Máy Bay Miu Ly Xxx831 - Chuyến Bay Mới Tháng 6

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
MB này thì được 1 bác cho nên cũng cố gắng setup được cái hẹn, thế là mình cưỡi ngựa sắt phi nước đại đến thẳng luôn.

Vào lấy phòng rồi nằm vểnh cu chờ đợi được khoảng 10p thì em tới đập vào mắt là 1 em trông cũng khá non, mặc váy trông rất lịch sự, gu múp múp của ông anh nữa nè. kaka

2 anh em vào cởi quần áo ra chưa kịp lên giường em nó đã nắm chim mình mà thổi kèn như chưa bao giờ được thổi vây...mịa...đúng là đàn bà, thổi thằng cu con 1 lúc la thấy tê tê luôn. Em vừa thổi vừa rên em ngồi mình đứng và cứ thế mình đóng thẳng vào mồm em nó .E làm sướng wa.đứng mãi làm chân tay tê dại hết cả ra thế là lùi lại phía ghế ngồi xuống cho em no miệt mài thổi kèn cho sướng em vừa thổi tay mình minh vừa nhào lộn nhàu bóp nát hai quả vú em nó làm nó cương cứng hết cả lên môm e rên rên như loa phát thanh màn thổi kèn em nó kéo dài khoảng 15p( em này được cái nhiệt tình)thì em đeo bao vào và thế là em trèo lên ghế ngồi lên cái chim đang dựng thẳng đứng lên trời và chọc thẳng vào âm hôn em nó.

Mẹ em nó dập liên hồi miêng rên như mèo cáo động đực.bực wa ...bế thốc em nó lên thẳng giường chiến đâu cho thoải mái... FUck thôi, fuck..tư thế cổ chuyền...đảy em nằm ngang fuck thêm hưng phấn...cho e nằm úp minh đè fuck...kiêu này chym vào ko sau dc nhưng cảm giác khác...đây chân e quỳ làm kiểu doggy... rồi kiêu Horse đông đực... Mệt vãi con gà mái...Thôi e...e hiếp anh đi...e nằm trên...di đông như máy kéo....haha...cũng chuyên tư thế tum lum mới ghê chứ... FUck, chơi 30p chưa ra...e kêu e sắp hết nươc rồi đó...Phải kết thúc thôi....15 phút sau out...Đc câu e đấp, hết nước rôi...anh làm nguyên ngày làm việc e rồi đó...Hix hix. yên tâm, a bo thêm cho...sươg anh là e được nhiều thứ lắm đó...

Đánh giá:
SN: 1991
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền bắc
Face: face tạm ổn, làm máy bay ở tuổi đời thế thì face không đến nổi xuống cấp
V1: hệ bí, dài hơi mềm, nhưng cũng được cái to và bú mút thoải mái.
V2: mb thì chắc chắn có lipit rồi nhé.
V3: cái này thích nè, gái 1 lửa thì cái vòng 3 cũng chà bá lửa luôn nha.
Service: Mb service thì phải khủng như thế. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi), gần full option.

Thông tin:
Gái gọi: Miu Ly
Khu vực: quận gò vấp
Thời gian: 9h - 24h

Price: 300k/s
p/s: có qua đêm giá thương lượng
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
T

traidamdt8x

Guest
Dễ thương quá :D
Mà thich phần rp về e ấy quá.hjhj
Lúc e ấy nhõng nhẽo. "A lâu ra, làm mất cả ngày làm việc của em"
Cũng thích phần trả lời hay của bác Sói "A sẽ thưởng thêm". Như thế thì chẳng có a nào mà k thưởng thêm cả đâu. Bởi e rất chịu chuộng và nhiệt tình mà.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom