300k Máy Bay Mỹ Hạnh Xxx385 - Chuyến Bay Tháng 1 Về Tết

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Làm tình hết sẩy thế là sắp hết năm rồi , nhanh thật .
Kiếm được 1 chuyến bay tết về quê quả khó thật.
Có cái hẹn ở xxx , thôi rảnh dái cũng chả biết làm gì , lóc cóc lôi con chiến mã què ra chạy xuống quận 8 chơi ( quả này mà ko ngon chim thì ông bạn đồng dâm kia biết tay )

Cũng đến điểm hẹn , phi lên lấy phòng , chờ em nó 5' thì đã thấy gõ cửa . Ngoan ngoãn chào hỏi rồi lao vào giuờng ôm ấp tí cho nó ấm người .

Đúng là trăm nghe ko bằng một thấy e nó xinh xắn và dễ thương, đúng là mất đi 1 máy bay Minh Tuyết lại về 1 máy Mỹ Xuân, ngày chước mình em Minh Tuyết vì nét đẹp mặn mà của máy bay thì nay đã có e Mỹ Xuân lấp chỗ trống. E nó làm mình chỉ biết dên la ú ớ rồi vật vã, vãi hàng quá các bác ạ.

Đánh giá:
SN: 1988
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền tây
Face: xin xắn đẹp mặn mà, style nhìn còn rất xi2teen khi xếp e vào mb cũng hơi tiếc, đẹp sắc sảo gái miền tây.
V1: to tròn, như bánh bao nhân thịt ấy, bú mút, xoa nắn thoải mái
V2: mb thì có lipit, em này style múp múp
V3: vòng 3 của em thì khỏi chê luôn, to tròn, doggy rất nảy, sàn gạo hết ý.
Service: Đúng chuẩn máy bay bà già gầm cao, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: mỹ hạnh
Khu vực: quận 8
Thời gian: 11h - 24h

Price: 300k/s
p/s: có qua đêm giá thương lượng
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Sao bác @Sói Trắng viết trong bài mà Mỹ Xuân nhỉ!!!
lúc trước lấy tên e ấy là mỹ xuân, lên bài xong em ấy bảo không chịu vì gần giống tên em ấy. Mấy bài kia cũng vậy, nhiều khi các bác đọc nhầm tên là vì khi viết bài Sói tự đặt tên sau khi lên bài các em không chịu lại đổi tên mà Sói quên đổi trong bài viết ấy mà

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom