300k MÁY BAY MYMY XXX909 - THÔNG LỖ NHỊ CHỊ GÁI VÀNG CỦA LÀNG BÚ CU

Status
Không mở trả lời sau này.
D

DejaVu

Guest
Với sở thích và sở trường lái các loại phương tiện, từ đường bộ, đường thủy, đường sắt đến...đường băng, hé hé, Dzú tui vẫn luôn miệt mài, chăm chỉ cần cù rèn luyện bao năm tháng qua nhằm nâng cao tay lái, giữ chắc tay chèo. Ở mỗi diễn đàn, mỗi web, mỗi khu vực đều nổi lên những cái tên bền bỉ theo năm tháng. Và có lẽ, cái tên My My xxx909 rồi sẽ lại ghi một dấu ấn thật đậm sâu trong lòng các checkers, vâng, tui có thể khẳng định như thế, từ lần đầu gặp gỡ khi chị đã để lại vệt son hồng cánh sen trên dzú của Dzú tui, ack ack, mà mãi đến hôm sau khi lau nhà trong cái thời tiết oi ả lúc nắng lúc mưa của Sài Gòn, Dzú tui lột áo mới hú hồn nhận ra khi soi gương ôi cái định mệnh...bờ môi hông cánh sen ấy in dấu thật sâu đậm. Và rồi khi tối qua, vào một buổi tối trời hiu hiu gió mát, con trym không ngừng "hát" líu lo trong quần vì vô tình đang lượn lờ ngoài phố, tui lại bắt gặp chị gái văn phòng váy ngắn cũn cỡn cùng cặp vếu khủng lấp ló sau chiếc sơ mi mỏng tang. Đó là lúc Dzú biết mình cần phải "ra đường băng", chuẩn bị nhận lệnh "lái chiến cơ" gấp, vì bom đạn trong quần đã muốn tuôn ra khỏi nòng rồi các bác ạ. Bốc máy nhắn tin tạch tạch, ố ồ, rất nhanh và đơn giản vì chỉ cần copy - paste lại tin nhắn cũ thôi mà. Khứa khứa, cơ mà sau 20p ko nhận được hồi âm nên Dzú tui bèn bốc máy gọi luôn cho tiện. Ô kê, set kèo thành công - và đó cũng là điều chia sẻ nho nhỏ cho các bác.

Hãy cứ set kèo trong tâm lý thoải mái, không có em này, ta vẫn có chị kia, há há. Đừng tự bó buộc bản thân vào cảm xúc tiêu cực nhé, nhiều khi chỉ vì những cái lý do rất là...trời ơi đất hỡi mà khiến checkers và Mỹ Nữ lại vội hiểu lầm nhau. Bạn gửi đi 1 tin nhắn set kèo, nhưng có thể lúc đó Mỹ Nữ lại đang vội dùng chén cơm nguội chưa kịp ăn cả ngày, hoặc họ tranh thủ tắm rửa để chuẩn bị diện mạo sạch sẽ thơm tho, hoặc thậm chí, đơn giản chỉ là lỗi nhà mạng, hay sóng điện thoại yếu ở ks nơi Mỹ Nữ làm việc thì sao, thế nên nhắn ko được 1 hồi sau thì nên gọi, nếu gọi ko được hoặc thời gian ko cho phép thì nên cho bản thân lựa chọn khác, hoặc để dành dịp khác, thế nhé. Cuộc vui vốn dĩ được xây dựng, hoàn thiện và giữ vững bởi chính lựa chọn của chúng ta mà thôi.

Trở lại với máy bay My My, đây là lần thứ hai Dzú được cùng chị bay lượn, nhưng với những khám phá và cảm xúc thật khó tả hơn lần đầu nên Dzú đã quyết định "tường thuật" cho các bác checkers có thêm sự tham khảo. Dù được xếp vào box máy bay nhưng xét về khoản body thì vẫn không hề kém cạnh các em gái Mỹ Nữ khác. Vòng 1 to tròn tự nhiên, hệ cam lai bưởi với đầu ti nhô nhô cực kì kích thích mọi ánh nhìn. Chị MyMy luôn biết cách đem lại cảm giác nồng cháy của cuộc yêu theo từng giai đoạn, không quá vồ vập, lại rất tinh tế nhá các bác. Đặc biệt là bác nào trym càng đẹp là càng chết với chị nhé, bởi chị không có sở thích gì khác ngoài sục, bú, kẹp "xúc xích" vào "bánh bao" và ... eo ơi, checkers nào có gu mạnh thì lựa chọn cùng chị trải nghiệm lỗ nhị, thông ass thì thật là yomost, thật là cực đỉnh của khoái lạc.

Giọng nói hơi khàn thế mà khi rên nghe dâm gấp tỉ tỉ tỉ lần khi nói chuyện, mặc dù khi vừa bắt đầu mơn trớn, nghe cái giọng khàn khàn ấy, nhìn đôi chân mày kẻ đậm chất dâm, cùng đôi tay vàng vừa xoa vừa bóp sẽ khiến checkers dù có lành tính nhất cũng phải sục sôi máu dâm theo chị. Ngoài đôi tay vàng, tui chắc chắn bác nào đã từng trải nghiệm cùng chị đều không thể quên đôi môi và chiếc lưỡi thần thánh của chị. Chị MyMy bú cu theo một cách đam mê và say sưa nhất tui từng thấy. Lún cán luôn ư, từng đó là chưa đủ với chị đâu, bởi chiếc lưỡi của chị còn đong đưa, la liếm từ khắp đầu khấc cho đến toàn bộ con cu của checkers kìa. Bởi mà đúng như các bác đi trước từng phát biểu ai tự cảm thấy mình "khó kiềm chế" thì hãy đăng kí luôn dịch vụ CIA (Cho ra trong miệng) với chị, trải nghiệm ấy cũng thật...ứ ừ ư đã lắm!!! Kakaka.

Sau phút dạo đầu đầy hứng khởi, thì Dzú và chị MyMy bắt đầu buổi thao luyện bay với những tư thế nhằm tăng cường độ dẻo dai, hí hí. Bay 7749 kiểu mà thật sự là cứ kiểu nào tạo cảm hứng và dễ chịu, đi đến hưng phấn cho cả đôi bên thì mình quất tới thôi các bác ạ. Cái tướng dâm dâm, nhún nhún phi ngựa, cái mông thì ngoáy ngoáy, mỏi mông thì đảo chiều kim đồng hồ, mỏi chân thì hãy nhớ "chị ngã em nâng" - hai tay vừa đỡ tiện thể bóp luôn cặp mông mẩy, từ phía dưới mà thúc con trym Dzú lên cho dâm thủy chị bắn ra ướt bụng Dzú. Nhưng phải nói rằng Dzú đặc biệt thích bay doggy và bay vào lỗ nhị cùng chị. Nhất là cái bài tập bay vào lỗ nhị nó ôm siết chặt con trym khiến Dzú chẳng muốn ngừng nghỉ. Nhưng dù có muốn hay không thì bình minh cũng phải nhường chỗ cho hoàng hôn, và cuộc vui đã ghi dấu ấn đậm nét bằng màn pháo hoa của Dzú vào lỗ nhị máy bay MyMy. Sau khi tắm rửa vệ sinh thì Dzú và chị ngồi trò chuyện, nghỉ ngơi một chút và ra về.

Vài dòng tâm sự: "Thực sự thì Dzú tui không có hảo ngồi report tung hô 1 cá nhân nào cả, tui chỉ viết theo cảm xúc và viết với mục đích muốn chia sẻ, thế nên đối với tui, dù là Mỹ Nữ nào tui từng gặp gỡ, từng biết, và từng để lại report cho họ, thì đó là những người mà các bác checkers nên trải nghiệm. Tui tin chí ít nếu các bác dù là khó tính nhất, cũng sẽ không cảm thấy thiệt thòi về phía bản thân. Bạn sẽ thất vọng, nếu bạn đặt quá nhiều hy vọng. Thế nên đừng quá đặt nặng vấn đề đồng tiền, đừng quá xét nét từng phút chờ đợi, từng chi li tỉ mỉ trong dịch vụ, mà hãy xem Mỹ Nữ như là đối tác của bạn trong cuộc vui. Nếu cảm thấy phải đợi lâu, bạn có quyền hủy cuộc gặp gỡ. Nếu đã có hơi men thiếu tỉnh táo, đừng ép bản thân và ép cả đối tác. Nếu đã lỡ set kèo nhưng lại cảm thấy sức khỏe không tốt, muốn bị cảm, trúng gió hay cơ thể có điều gì bất thường, hãy biết dừng lại đúng lúc. Không ai ép bạn đã chắc chắn phải tốn tiền phòng, và lại còn tốn thêm "chi phí cho cuộc vui", và rồi tiếp tục nuôi những cảm xúc tiêu cực ấy.

Chỉ riêng về vấn đề dịch vụ và thái độ của Mỹ Nữ, hãy luôn tỉnh táo và lắng nghe, bởi bạn và Mỹ Nữ đều có quyền lợi như nhau cả. Bạn được quyền phản ánh, bạn được hướng dẫn những điều cần biết khi đi check hàng, tất cả những điều đó, diễn đàn luôn cung cấp cho checkers của vnanchoi một cách đầy đủ và kịp thời. Đừng tự lún vào trong cái vòng xoáy tâm lý do chính mình tạo ra, và hãy luôn là một checker đúng nghĩa."

Link bài viết: http://www.vnanchoi.com/forum/threads/mb-my-my-xxx909-anh-khong-con-loi-nao-de-noi.10595/

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Đọc dài lê thê >>> Chốt Nhẹ Là Hàng Ngon đã từng đi 1 Lần . Dang làm Tình Nếu Lỡ Ra Trong Miệng Vẫn Tính Là 1 Shot ah?

BlackCat

Sao bấm link k thấy info số điện thoại nữa nhỉ? Em này còn làm không? Ai còn sđt không? Đi em này mấy lần rất good

tinhtruongsoca

Member
Công Thần VNanchoi
Sao bấm link k thấy info số điện thoại nữa nhỉ? Em này còn làm không? Ai còn sđt không? Đi em này mấy lần rất good
không còn số tức là e ấy đã nghĩ hoặc chờ lên bài mới. Vui lòng chẹck em khác ha!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom