200k Máy Bay Ngọc Huyền xxx509 - Thần dâm tháng 8

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đánh giá:
SN: 1989
Chiều cao: 1m62
Quê quán: miền trung
Face: đẹp mặn mà, tuy là máy bay nhưng trang điểm vào thì vẫn xinh, nên anh em không đánh giá nhiều.
V1: to như bong bóng, tròn lẵn, căng, săn chắc, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: là máy bay thì có lipit vòng này nhưng ôm rất đã.
V3: cái này cũng to không thua gì vòng 1, doggy phê lòi.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, làm tình điêu luyện. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (đang có dịch nên k có khoản này), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi), liếm mút ngón chân, cho ra trong miệng. Em ấy muốn thêm đoạn này cho em ấy "Bú liếm từ Lỗ tai cho tới Từng ngón chân, Đá bi, Liếm cột, Mút đầu khấc, 69 - 96, hôn môi, vét máng, Dọn Wc, Chơi đủ các kiểu, không ngại khó, nhẹ nhàng, tình cảm, không hối thúc."

p/s: có qua đêm giá thương lượng.

Thông tin:
Máy bay: Ngọc Huyền
Khu vực: quận gò vấp
Thời gian: 9h - 22h
Price: 200k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
L

leson88

Guest
Chế này chơi các kiểu có khi nào full option không bác sói ơi kkkk

langtuphongsuong

Tù Binh
Công Thần VNanchoi
Lão làng vnanchoi
K mặn lắm gu mb nhưng sao nhìn e ấy tự nhiên có cảm xúc quá.chúc e đông khách

N

ngoc huyen

Guest
Anh ơi đừng nói oan em mà tội nghiệp, đi 200k, vào mút trứng giái, mút cu, liếm đít, mút từng ngón chân, cho xuất tinh vào miệng, anh nói công nghiệp gì ở đây? Không cho sờ mó là sao? Anh đưa ra bằng chứng xem? Em đi ai em cũng nhớ hết, anh check em giờ nào? Phòng mấy? Sdt cuối của anh ra sao?

N

ngoc huyen

Guest
Anh nói em công nghiệp là nghĩa thê nào anh? Khách nào em cũng chiều chuộng hơn người yêu hết, vào còn cười giỡn, ôm ấp vui vẻ, anh check em ở phòng mấy? Ngày nào? Lúc mấy giờ? Anh già hay trẻ? Béo hay gầy? Sdt cuối bao nhiêu? Nói cái em biết anh xạo hay thật ngay liền à. Mục tiêu phấn đấu của em là luôn " khách hàng là thượng đế ", phục vụ không ngại khó, chiều khách hết mình, không để các anh trai buồn. Em bảo đảm không bao giờ công nghiệp, các anh ai đi em rồi thì lên phản hồi lại sự thật cho em với ạ. Trả lại sự công bằng cho em, hi

N

ngoc huyen

Guest
Cậu Hai, Anh ơi, anh có ở gần em không, qua gặp em mình ân ái chút, em é từ sáng giờ, lấy đâu ra công nghiệp, anh về anh report giúp em cái anh yêu ơi, anh hai của em ơi, qua ủng hộ em

cậu Hai

Cậu Hai, Anh ơi, anh có ở gần em không, qua gặp em mình ân ái chút, em é từ sáng giờ, lấy đâu ra công nghiệp, anh về anh report giúp em cái anh yêu ơi, anh hai của em ơi, qua ủng hộ em
A ở xa lắm e ah. Dạo này chay grap khó khăn qua. E như thế nào a e ai cũng hiểu ma. Lo gì e

N

ngoc huyen

Guest
Khi nào rảnh rảnh, buồn buồn, anh thu lúa, nhịn đói 1 bữa qua gặp em nhé cục cưng của em, qua ăn bánh bao chắc anh no luôn, muốn sờ nắn, bóp vú, hun hít gì em chiều hết mình, liếm phê hòn giái, dọn wc, mút ngón chân, vét máng, 69, 96, chịch chán chê, muốn xuất miệng là rút bao em nút hết à.

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
@Pupu goi hồn chú vào kia
Anh 2 của em ưi. Qua ủn hộ em nó đê. Kêu gọi tha thiệt vậy mờ. Anh thặt vô tâm.

N

ngoc huyen

Guest
Anh a em nói thật anh đô oan em đi chi 200k thôi em nói thât đi làm em rất chiều khách 69 hôn môi xút tinh miệng liếm ngón chan len lọ nhị khăp người đi bao săp ra xưt miệng có đứa nào chiêu như em không mấy anh đi với rồi xinh thương em lạp ních dai oan cho em vơi con
Anh nói em công ngiệp anh phai có bàng chưng sơ phong tinh nhan số điện thoai nưa vi em nói thật nhiều khách đi hàng tiếng không ra em cô cho ra bàng đươc mây anh đi với em rôi lạp ních dúp em với

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom